Lịch thi đấu SEA Games 29 của đoàn TTVN ngày 22/8: Hoàng Xuân Vinh xuất trận

THỨ BA, 22/08/2017 06:45:00

Ngày thi đấu 22/8 hứa hẹn sẽ gặt hái nhiều HCV cho đoàn TTVN tại SEA Games 29 khi hàng loạt môn thế mạnh cùng thi đấu với sự tham gia của những niềm hy vọng như Ánh Viên, Dương Thúy Vi, Hoàng Xuân Vinh

Lịch thi đấu SEA Games 29 của đoàn TTVN ngày 22/8: Hoàng Xuân Vinh xuất trận

Ánh Viên sau ngày đầu hụt tấm HCV 400m tự do nữ sẽ tiếp tục thi đấu ở ngày thứ 2. Cô được giao chỉ tiêu 10 HCV tại đại hội lần này. Niềm tự hào khác của TTVN là xạ thủ Hoàng Xuân Vinh cũng sẽ xuất trận. Ngoài ra, có thể kể đến TDDC với những cái tên Phạm Phước Hưng, Phương Thành... Đó là chưa kể Karatedo cũng bắt đầu thi đấu những nội dung đầu tiên.

Bên canh đó, đua xe đạp, bắn súng vẫn tiếp tục tìm những HCV tiếp theo ở ngày thi đấu này.

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Điền kinh

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

National Stadium, KL Sports City, Bukit Jalil / Putrajaya

15:00

10 môn phối hợp - 100m

 

Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ

 

15:10

100m nữ - Đợt 1

Loại

Lê Thị Mộng Tuyền, Lê Tú Chinh

 

15:20

100m nữ - Đợt 2

Loại

 

 

15:50

10 môn phối hợp - Nhảy xa

 

Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ

 

16:00

400m rào nam - Đợt 1

Loại

Phan Khắc Hoàng, Quách Công Lịch

 

16:10

400m rào nam - Đợt 2

Loại

 

 

16:25

Victory Ceremony Men's Discus Throw

 

 

 

16:40

Đi bộ 20 000m

Chung kết

Nguyễn Thành Ngưng, Võ Xuân Vĩnh

 

17:20

10 môn phối hợp - Đẩy tạ

 

Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ

 

20:00

10 môn phối hợp - Nhảy cao

 

Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ

 

20:10

400m rào nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Huyền

 

20:20

400m rào nam

Chung kết

 

 

20:30

Trao giải Đi bộ 20 000m

 

 

 

20:40

Ném lao nữ

Chung kết

Bùi Thị Xuân

 

20:50

800m nam - Đợt 1

Loại

Dương Văn Thái, Võ Vũ Linh

 

21:00

800m nam - Đợt 2

Loại

 

 

21:10

Trao giải 400m rào nữ

 

 

 

21:20

Trao giải 400m rào nam

 

 

 

21:30

100m nữ

Chung kết

 

 

21:40

100m nam

Chung kết

 

 

21:50

Trao giải Ném lao nữ

 

 

 

22:00

10 môn phối hợp - 400m

 

Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ

 

22:20

Trao giải 100m nữ

 

 

 

22:30

Trao giải 100m nam

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Bơi

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil

09:00 - 09:15

200m ngửa nữ

Loại

Nguyễn Diệp Phương Trâm, Nguyễn Thị Ánh Viên

 

09:15 - 09:30

200m ếch nam

Loại

Nguyễn Hữu Kim Sơn, Phạm Thành Bảo

 

09:30 - 09:35

50m ếch nữ

Loại

Vũ Thị Phương Anh

 

09:35 - 09:50

200m bướm nam

Loại

Hoàng Quý Phước, Nguyễn Ngọc Huynh

 

09:50 - 10:10

400m tự do nữ

Loại

Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên

 

10:10 - 10:30

4 x 100m tự do nam

Loại

Hoàng Quý Phước, Lâm Quang Nhật, Nguyễn Ngọc Huynh, Trần Duy Khôi

 

19:00 - 19:10

200m ngửa nữ

Chung kết

 

 

19:10 - 19:20

200m ếch nam

Chung kết

 

 

19:20 - 19:25

50m ếch nữ

Chung kết

 

 

19:25 - 19:40

Trao giải 200m ngửa nữ

 

 

 

19:40 - 19:55

Trao giải 200m ếch nam

 

 

 

19:55 - 20:05

200m bướm nam

Chung kết

 

 

20:05 - 20:20

400m tự do nữ

Chung kết

 

 

20:20 - 20:35

Trao giải 50m ếch nữ

 

 

 

20:35 - 20:50

Trao giải 200m bướm nam

 

 

 

20:50 - 21:05

4 x 100m tự do nam

Chung kết

 

 

21:05 - 21:20

Trao giải 400m tự do nữ

 

 

 

21:20 - 21:50

Trao giải 4 x 100m tự do nam

 

 

 

 

 

 

 

 

Bắn súng

 

 

 

 

National Shooting Range Centre, Subang

09:00 - 10:30

10m súng trường hơi nam

Loại

Nguyễn Duy Hoàng, Nguyễn Thành Nam

 

09:00 - 11:00

25m súng ngắn nữ

Loại

Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà

 

09:00 - 10:45

50m súng ngắn nam

Loại

Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường

 

12:30 - 13:30

25m súng ngắn nữ

Chung kết

 

 

13:30 - 14:30

50m súng ngắn nam

Chung kết

 

 

14:30 - 15:30

10m súng trường hơi nam

Chung kết

 

 

16:30 - 17:30

Trao giải 10m súng trường hơi nam

 

 

 

16:30 - 17:30

Trao giải 25m súng ngắn nữ

 

 

 

16:30 - 17:30

Trao giải 50m súng ngắn nam

 

 

 

 

 

 

 

 

Thể dục dụng cụ

 

 

 

 

 

MiTEC Hall 9 & 10

 

10:30 - 12:45

Đơn môn nam: Thể dục tự do, Ngựa vòng, Vòng treo

 

Chung kết

Đặng Nam, Đinh Phương Thành, Đỗ Vũ Hưng, Lê Thanh Tùng, Phạm Phước Hưng , Trần Đình Vương

 

11:15 - 12:45

Đơn môn nữ: Nhảy chống, Xà lệch

Chung kết

Bùi Nguyễn Hải Yến, Long Thị Ngọc Huỳnh, Nguyễn Thị Quỳnh Như, Trương Khánh Vân

 

13:00 - 13:30

Trao giải đơn môn nam: Thể dục tự do

 

 

 

13:00 - 13:30

Trao giải đơn môn nam: Ngựa vòng

 

 

 

13:00 - 13:30

Trao giải đơn môn nam: Vòng treo

 

 

 

13:30 - 14:00

Trao giải đơn môn nữ: Nhảy chống

 

 

 

13:30 - 14:00

Trao giải đơn môn nữ: Xà lệch

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Đấu kiếm

 

 

 

 

 

 

MiTEC Hall 6

10:00 - 11:30

Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ

Loại

Nguyễn Thị Như Hoa, Nguyễn Thị Quyên

 

12:15 - 13:15

Kiếm liễu cá nhân nam

Loại

Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai

 

14:00 - 14:30

Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ

Tứ kết

 

 

14:30 - 15:00

Kiếm liễu cá nhân nam

Tứ kết

 

 

15:30 - 16:00

Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ

Bán kết

 

 

16:00 - 16:30

Kiếm liễu cá nhân nam

Bán kết

 

 

16:30 - 17:00

Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ

Chung kết

 

 

17:00 - 17:30

Kiếm liễu cá nhân nam

Chung kết

 

 

17:30 - 17:45

Trao giải Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ

 

 

 

17:45 - 18:00

Trao giải Kiếm liễu cá nhân nam

 

 

 

 

 

 

Bắn cung

 

Synthetic Turf Field, National Sports Council, KL Sports City

09:30 - 10:00

Cung 1 dây đôi nam nữ

Vòng 1/4

Hoàng Văn Lộc, Lộc Thị Đào

 

10:00 - 10:30

Cung 1 dây đôi nam nữ

Vòng 1/2

 

 

10:40 - 11:10

Cung 1 dây đôi nam nữ tranh HCĐ

HCĐ

 

 

11:10 - 11:40

Cung 1 dây đôi nam nữ tranh HCV

HCV

 

 

11:50 - 12:10

Trao giải Cung 1 dây đôi nam nữ

 

 

 

 

Xe đạp

 

Putrajaya & Nilai

10:00 - 11:40

Đồng đội nam tính giờ

Chung kết

Huỳnh Thanh Tùng, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Trường Tài, Trịnh Đức Tâm

 

11:40 - 11:55

Trao giải Đồng đội nam tính giờ

 

 

 

 

Boxing

 

MiTEC Hall 8

08:00 - 09:00

Kiểm tra y tế và cân

 

 

 

14:00 - 15:00

Họp trọng tài

 

 

 

Boxing

MiTECH Hall 8

15:00 - 15:30

46kg - 49kg nam

Bán kết

Huỳnh Ngọc Tân

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Karatedo

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

KLCC Hall 1

08:00 - 09:00

Cân kiểm tra

 

 

 

09:00 - 10:00

Quyền đơn nữ

Loại

Nguyễn Thị Hằng

 

10:00 - 11:00

Quyền đơn nam

Loại

Phạm Trường An

 

11:00 - 12:00

Dưới 50kg nữ

Loại

Trần Thị Khánh Vy

 

11:00 - 12:00

Dưới 60kg nam

Loại

Nguyễn Thanh Duy

 

14:00 - 15:30

Dưới 68kg nữ

Loại

Hồ Thị Thu Hiền

 

14:00 - 15:30

Dưới 67kg nam

Loại

Nguyễn Văn Nhật

 

15:30 - 15:45

Quyền đơn nữ

Chung kết

 

 

15:45 - 16:00

Quyền đơn nam

Chung kết

 

 

16:00 - 16:15

Dưới 50kg nữ

Chung kết

 

 

16:15 - 16:30

Dưới 60kg nam

Chung kết

 

 

16:30 - 16:45

Dưới 68kg nữ

Chung kết

 

 

16:45 - 17:00

Dưới 67kg nam

Chung kết

 

 

17:30 - 17:45

Trao giải Quyền đơn nữ

 

 

 

17:45 - 18:00

Trao giải Quyền đơn nam

 

 

 

18:00 - 18:15

Trao giải Dưới 50kg nữ

 

 

 

18:15 - 18:30

Trao giải Dưới 60kg nam

 

 

 

18:30 - 18:45

Trao giải Dưới 68kg nữ

 

 

 

18:45 - 19:00

Trao giải Dưới 67kg nam

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Wushu

 

 

 

 

 

 

 

KLCC Hall 5

09:00 - 12:00

Nam quyền nam

Chung kết

Cao Khắc Đạt

 

09:00 - 12:00

Nam đao + Nam côn nữ

Chung kết

Nguyễn Thục Anh

 

09:00 - 12:00

Thái cực quyền nam

Chung kết

Phạm Ngọc Kiên

 

12:00 - 12:30

Trao giải nam quyền nam

 

 

 

12:00 - 12:30

Trao giải Nam đao + Nam côn nữ

 

 

 

12:00 - 12:30

Trao giải Thái cực quyền nam

 

 

 

15:00 - 18:00

Thái cực quyền nữ

Chung kết

Trần Thị Khánh Ly

 

15:00 - 18:00

Trường quyền nam

Chung kết

Trần Xuân Hiệp

 

Wushu

KLCC Hall5

15:00 - 18:00

Trường quyền nữ

Chung kết

Dương Thúy Vi

 

18:00 - 18:30

Trao giải Thái cực quyền nữ

 

 

 

18:00 - 18:30

Trao giải Trường quyền nam

 

 

 

18:00 - 18:30

Trao giải Trường quyền nữ

 

 

 

 

 

 

Pétanque

 

 

 

Arena Petanque KL

15:00 - 16:30

Đơn nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Thi

 

15:00 - 16:30

Đơn nam

Bán kết

Sơn Khớp

 

17:00 - 18:30

Đơn nữ

Chung kết

 

 

17:00 - 18:30

Đơn nam

Chung kết

 

 

18:45 - 19:00

Trao giải Đơn nữ

 

 

 

18:45 - 19:00

Trao giải Đơn nam

 

 

 

 

Bóng đá

UITM Shah Alam

16:00

Bóng đá nữ Vietnam vs Thailand

 

 

 

Selayang Stadium

20:45

Bóng đá nam Vietnam vs Indonesia

 

 

 

 

Futsal

Panasonic Stadium, Shah Alam

14:00

Futsal nam Vietnam vs Myanmar

 

 

 

17:00

Futsal nữ Vietnam vs Malaysia

 

 

 

 

 

 

Bóng bàn

 

 

 

MiTEC Hall 7

10:00 - 11:00

Đơn nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Nga

 

11:00 - 12:00

Đơn nam

Bán kết

Đinh Quang Linh, Nguyễn Anh Tú

 

14:00 - 15:00

Đơn nữ

Chung kết

 

 

19:00 - 20:00

Đơn nam

Chung kết

 

 

20:00 - 20:30

Trao giải Đơn nữ

 

 

 

20:00 - 20:30

Trao giải Đơn nam

 

 

 

 

 

 

Quần vợt

 

 

National Tennis Centre, Jalan Tuanku Abdul Halim

10:00 - 12:00

Đơn nữ

Vòng 1/16

Sĩ Bội Ngọc, Trần Thụy Thanh Trúc

 

12:00 - 14:00

Đơn nam

Vòng 1/16

Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên

 

14:00 - 16:00

Đôi nữ

Tứ kết

Nguyễn Từ Kim Ngân, Phan Thị Thanh Bình, Sĩ Bội Ngọc, Trần Thụy Thanh Trúc

 

16:00 - 18:00

Đôi nam

Tứ kết

Lê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên, Phạm Minh Tuấn

 

Billiards & Snooker

KLCC Hall 4

10:00 - 14:00

Đôi nam English Billiards

Tứ kết

Nguyễn Thanh Bình & Trần Lê Anh Tuấn

 

10:00 - 14:00

10:00 - 14:00

Đôi nam 9 Ball Pool Đơn nữ 9 Ball Pool

Loại Loại

Dương Quốc Hoàng & Nguyễn Anh Tuấn Bùi Xuân Vàng, Huỳnh Thị Ngọc Huyền

 

 

Billiards & Snooker

 

 

KLCC Hall 4

14:00 - 18:00

14:00 - 18:00

14:00 - 18:00

14:00 - 18:00

18:00 - 22:00

18:00 - 22:00

Đôi nam English Billiards Đôi nam Snooker

Đơn nữ 9 Ball Pool Đôi nam 9 Ball Pool Đôi nam Snooker Đơn nữ 9 Ball Pool

Bán kết Loại Loại Tứ kết Tứ kết Loại

 

Kiều Thiên Khôi, Thái Văn Nam

 

18:00 - 22:00

Đôi nam 9 Ball Pool

Tứ kết

 

 

 

Cầu lông

Axiata Arena, KL

Sports City, Bukit Jalil

09:00 - 13:00

Đồng đội nữ Singapore vs Vietnam

Tứ kết

 

 

15:00 - 19:00

Đồng đội nam Thailand vs Vietnam

Tứ kết

 

 

 

Golf

 

The Mines Resort & Golf Club

07:30 - 13:25

Đơn nam

 

Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân

 

08:30 - 14:15

Đơn nữ

 

Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My

 

 

 

 

Bowling

 

 

Sunway Pyramid, Petaling Jaya

 

09:00 - 13:00

 

Đôi nam nữ

 

Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình

 

14:30 - 18:30

Đôi nam nữ

 

 

 

18:45 - 19:00

Trao giải

 

 

 

Hockey

MiTEC Hall 4

16:30 - 17:30

Singapore vs Vietnam

 

 

 

 

Pencak Silat

Hotel Royal Kuala Lumpur, Jalan Walter Grenier, 55100 Kuala Lumpur

 

20:30

 

Họp lãnh đội

 

 

 

 

Ghi chú: Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức

Đỗ Hải/ Theo Đại đoàn kết số ra ngày 22/8

  • Từ khóa