Lịch thi đấu SEA Games 29 ngày 24/8 của Đoàn TTVN

THỨ NĂM, 24/08/2017 06:30:00

Theo lịch thi đấu, hôm nay 24/8 đoàn TTVN tiếp tục thi đấu các nội dung thế mạnh là điền kinh và bơi. Niềm hy vọng vàng được đặt vào nhiều VĐV như Ánh Viên, Trần Duy Khôi, Quách Thị Lan, Quách Công Lịch và nhiều VĐV khác...

Lịch thi đấu SEA Games 29 ngày 24/8 của Đoàn TTVN

Lịch thi đấu cụ thể của đoàn TTVN tại SEA Games 29 ngày 24/8

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Điền kinh

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

National Stadium, KL Sports City, Bukit Jalil / Putrajaya

15:30

400m nữ

Loại

Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Huyền

 

15:40

400m nữ

Loại

 

 

15:50

400m nam

Loại

Quách Công Lịch, Lương Văn Thao

 

16:00

400m nam

Loại

 

 

16:20

1500m nữ

Chung kết

Vũ Thị Ly, Nguyễn Thị Oanh

 

16:35

1500m nam

Chung kết

Dương Văn Thái, Đỗ Quốc Luật

 

17:20

Trao giải 1500m nữ

 

 

 

17:30

Trao giải 1500m nam

 

 

 

20:00

Nhảy xa nam

Chung kết

Nguyễn Tiến Trọng, Bùi Văn Đông

 

20:10

Nhảy cao nữ

Chung kết

Dương Thị Việt Anh

 

20:15

10000m nữ

Chung kết

Phạm Thị Huệ, Phạm Thị Hồng Lệ

 

21:00

400m nữ

Chung kết

 

 

21:10

400m nam

Chung kết

 

 

21:20

Trao giải nhảy xa nam

 

 

 

21:30

Trao giải nhảy cao nữ

 

 

 

21:50

Trao giải 10000m nữ

 

 

 

22:00

Trao giải 400m nữ

 

 

 

22:20

Trao giải 400m nam

 

 

 

Bơi

National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil

09:00 - 09:15

200m hỗn hợp nam

Loại

Trần Duy Khôi, Lê Nguyễn Paul

 

09:15 - 09:30

200m hỗn hợp nữ

Loại

Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Diệp Phương Trâm

 

09:30 - 09:40

100m ngửa nam

Loại

Trần Duy Khôi, Lê Nguyễn Paul

 

09:40 - 09:50

100m ếch nữ

Loại

Nguyễn Thị Ánh Viên

 

09:50 - 10:00

100m tự do nam

Loại

Hoàng Quý Phước, Ngô Đình Chuyền

 

10:00 - 10:20

800m tự do nữ

Loại

Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo

 

 

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

 

 

 

 

Bơi

 

 

 

National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil

19:00 - 19:10

200m hỗn hợp nam

Chung kết

 

 

19:10 - 19:20

200m hỗn hợp nữ

Chung kết

 

 

19:20 - 19:30

100m ngửa nam

Chung kết

 

 

19:30 - 19:45

Trao giải 200m hỗn hợp nam

 

 

 

19:45 - 20:00

Trao giải 200m hỗn hợp naữ

 

 

 

20:00 - 20:05

100m ngửa nữ

Chung kết

 

 

20:05 - 20:10

100m tự do nam

Chung kết

 

 

20:10 - 20:25

Trao giải 100m ngửa nam

 

 

 

20:25 - 20:40

Trao giải 100 ếch nữ

 

 

 

20:40 - 21:00

800m tự do nữ

Chung kết

 

 

21:00 - 21:20

4 x 200m tự do nam

Chung kết

 

 

21:20 - 21:35

Trao giải 100m tự do nam

 

 

 

21:35 - 21:50

Trao giải 800m tự do nữ

 

 

 

21:50 - 22:20

Trao giải 4 x 200m tự do nam

 

 

 

 

 

Bắn súng

 

National Shooting Range Centre, Subang

09:00 - 10:00

10m súng trường hơi nữ

Chung kết

Iwaki Ai, Nguyễn Thị Xuân

 

09:00 - 10:00

50m súng trường nam

Chung kết

Nguyễn Văn Quân, Phùng Lê Huyên

 

16:30 - 17:30

Trao giải 10m súng trường hơi nữ

 

 

 

16:30 - 17:30

Trao giải 50m súng trường nam

 

 

 

 

Xe đạp

 

Putrajaya & Nilai

 

10:00 - 13:15

 

Xuất phát đồng hàng nam

 

Lê Nguyệt Minh, Nguyễn Minh Luận, Nguyễn Thành Tâm, Phan Hoàng Thái, Trần Nguyễn Duy Nhân, Trần Thanh Điền

 

13:15 - 13:45

Trao giải

 

 

 

Karatedo

KLCC Hall 1

08:00 - 10:00

Kata đồng đội nữ

Loại

Lê Thị Khánh Ly, Nguyễn Thị Hằng, Nguyễn Thị Phương

 

08:00 - 10:00

Kata đồng đội nam

Loại

Giang Thành Huy, Giang Việt Anh, Nguyễn Anh Dũng

 

10:00 - 12:30

Kumite đồng đội nữ

Loại

Bùi Thị Ngọc Hân, Lê Thị Thùy, Nguyễn Thị Hồng Anh, Nguyễn Thị Ngoan

 

14:00 - 16:00

Kumite đồng đội nam

Loại

Hồ Quang Vũ, Lê Minh Thuận, Nguyễn Văn Hải, Phạm Minh Nhựt

 

 

 

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Karatedo

KLCC Hall 1

16:00 - 16:15

Kata đồng đội nữ

Chung kết

 

 

16:15 - 16:30

Kata đồng đội nam

Chung kết

 

 

16:30 - 17:00

Kumite đồng đội nữ

Chung kết

 

 

17:00 - 17:30

Kumite đồng đội nam

Chung kết

 

 

18:00 - 18:15

Trao giải Kata đồng đội nữ

 

 

 

18:15 - 18:30

Trao giải Kata đồng đội nam

 

 

 

18:30 - 18:45

Trao giải Kumite đồng đội nữ

 

 

 

18:45 - 19:00

Trao giải Kumite đồng đội nam

 

 

 

 

Pencak Silat

 

KLCC Hall 2

11:00 - 13:00

Nội dung đôi nam

 

 

 

14:00 - 22:00

Thi đấu các nội dung đối kháng

 

 

 

 

 

 

 

 

Pétanque

 

 

 

 

 

Arena Petanque KL

09:00 - 14:00

Đôi nữ

Loại

Lâm Thị Hồng Thư, Nguyễn Thị Loan

 

09:00 - 14:00

Đôi nam

Loại

Huỳnh Công Tâm, Nguyễn Văn Dũng

 

15:00 - 16:30

Đôi nữ

Bán kết

 

 

15:00 - 16:30

Đôi nam

Bán kết

 

 

17:00 - 18:30

Đôi nữ

Chung kết

 

 

17:00 - 18:30

Đôi nam

Chung kết

 

 

18:45 - 19:00

Trao giải Đôi nữ

 

 

 

18:45 - 19:00

Trao giải Đôi nam

 

 

 

 

Bóng đá

UiTM Shah Alam Stadium

20:45

Bóng đá nữ Malaysia vs Vietnam

 

 

 

23:00

Trao giải bóng đá nữ

 

 

 

Selayang Stadium

16:00

Bóng đá nam Thailand vs Vietnam

Vòng bảng

 

 

Bóng chuyền

MiTEC Hall 11

17:00 - 19:00

Bóng chuyền nam Indonesia vs Vietnam

Loại

 

 

 

Bóng bàn

 

MiTEC Hall 7

09:00 - 11:00

Đồng đội nam Vietnam vs Thailand

Loại

 

 

14:00 - 16:00

Đồng đội nam Vietnam vs Indonesia

Loại

 

 

 

 

Quần vợt

 

National Tennis Centre, Jalan Tuanku Abdul Halim

12:00 - 14:00

Đơn nam

Bán kết

Lý Hoàng Nam - THA

 

 

14:00 - 18:00

 

Đôi nam nữ

 

Tứ kết

Lê Quốc Khánh & Nguyễn Từ Kim Ngân - THA

 

Nguyễn Văn Phương & Phan Thị Thanh Bình - THA

 

 

 

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

 

Cầu mây

Indoor Stadium Titiwangsa

12:30 - 14:30

Vietnam vs Malaysia

Tứ kết

 

 

20:00 - 22:00

Indonesia vs Vietnam

Tứ kết

 

 

 

Billiards & Snooker

 

 

KLCC Hall 4

10:00 - 14:00

Đơn nam English Billiards

Loại

Nguyễn Thanh Bình - THA

 

14:00 - 18:00

18:00 - 22:00

Đơn nam Snooker

Đơn nam English Billiards

Loại Bán kết

Thái Văn Nam - MYA

 

22:15 - 22:30

Trao thưởng

 

 

 

Bóng rổ

MABA Stadium

18:00

Bóng rổ nam Vietnam vs Singapore

 

 

 

 

 

 

Golf

 

 

The Mines Resort & Golf Club

07:30 - 13:25

Đơn nam

 

Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân

 

08:30 - 14:15

Đơn nữ

 

Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My

 

14:30 - 15:00

Trao giải đơn nữ

 

 

 

15:00 - 15:30

Trao giải đơn nam

 

 

 

 

 

 

 

Bowling

 

 

 

 

Sunway Pyramid, Petaling Jaya

09:00 - 12:30

Đồng đội nữ - Lượt 1

 

Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền

 

09:00 - 12:30

Đồng đội nam - Lượt 1

 

Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình

 

14:30 - 18:00

Đồng đội nữ - Lượt 2

 

 

 

14:30 - 18:00

Đồng đội nam - Lượt 2

 

 

 

18:15 - 18:30

Trao giải đồng đội nữ

 

 

 

18:30 - 18:45

Trao giải đồng đội nam

 

 

 

Hockey

MiTEC Hall 4

12:00 - 13:00

Vietnam vs Philippines

 

 

 

Ghi chú: Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức

Đỗ Hải/ Theo Báo giấy Đại đoàn kết số ra 24/8/2017

  • Từ khóa