Lịch thi đấu SEA Games ngày 28/8 của đoàn TTVN: Thạch Kim Tuấn, Tiến Minh chơi trận quyết định

THỨ HAI, 28/08/2017 07:00:00

VnBongda.vn - Tới ngày 28/8, hầu hết các môn chủ lực của TTVN đều đã hoàn thành nhiệm vụ nhưng vẫn còn nhiều nội dung có khả năng giành huy chương tiếp tục diễn ra như cử tạ của Thạch Kim Tuấn, Tiến Minh đánh bán kết đơn nam cầu lông hay penkat silat cũng có thể đặt kỳ vọng.

Lịch thi đấu SEA Games ngày 28/8 của đoàn TTVN: Thạch Kim Tuấn, Tiến Minh chơi trận quyết định

 

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

 

 

Cử tạ

 

 

MiTEC Hall 3

11:00 - 13:00

56kg nam

Chung kết

Thạch Kim Tuấn

 

13:00 - 13:30

Trao giải 56 kg nam

 

 

 

16:00 - 18:00

62kg nam

Chung kết

Trịnh Văn Vinh

 

18:00 - 18:30

Trao giải 62kg nam

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Taekwondo

 

 

 

 

 

 

KLCC Hall 1

08:30 - 10:30

54kg nam

Loại

Võ Quốc Hưng

 

08:30 - 10:30

46kg nữ

Loại

Trương Thị Kim Tuyền

 

10:30 - 12:00

54kg nam

Tứ kết

 

 

10:30 - 12:00

46kg nữ

Tứ kết

 

 

14:00 - 15:00

54kg nam

Bán kết

 

 

14:00 - 15:00

46kg nữ

Bán kết

 

 

15:00 - 16:00

54kg nam

Chung kết

 

 

15:00 - 16:00

46kg nữ

Chung kết

 

 

16:00 - 16:15

Trao giải 54kg nam

 

 

 

16:15 - 16:30

Trao giải 46kg nữ

 

 

 

 

 

 

 

Pencak Silat

 

 

 

 

Bukit Kiara

10:00 - 11:00

Quyền cá nhân nam

Chung kết

Vũ Tiến Dũng

 

11:30 - 12:00

80 - 85kg nam

Bán kết

Lê Sĩ Kiên

 

12:00 - 12:30

75 - 80kg nam

Bán kết

Nguyễn Duy Tuyến

 

12:30 - 13:00

70 - 75kg nam

Bán kết

Trần Đình Nam

 

15:30 - 16:00

85 - 90kg nam

Bán kết

Nguyễn Văn Trí

 

16:00 - 16:30

90 - 95kg nam

Bán kết

Ma Văn Đạt

 

16:30 - 17:00

65 - 70kg nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Yến

 

 

 

Muay

 

 

MiTEC Hall 8

 

 

14:00 - 17:00

63.5kg nam

Tứ kết

Võ Văn Đài - INA

 

57kg nam

Tứ kết

Nguyễn Trần Duy Nhất - THA

 

67kg nam

Tứ kết

Nguyễn Văn Yên - MAS

 

71kg nam

Tứ kết

Trương Quốc Hưng - PHI

 

 

 

Pétanque

 

 

Arena Petanque KL

09:00 - 14:00

Đôi nam nữ

Loại

Nguyễn Văn Quang & Ngô Thị Huyền Trân

 

15:00 - 16:30

Đôi nam nữ

Bán kết

 

 

17:00 - 18:30

Đôi nam nữ

Chung kết

 

 

18:45 - 19:00

Trao giải Đôi nam nữ

 

 

 

 

Cầu lông

Axiata Arena, KL Sports City, Bukit Jalil

13:00 - 18:00

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Tiến Minh

 

13:00 - 18:00

Đôi nữ

Bán kết

Đinh Thị Phương Hồng & Đỗ Thị Hoài

 

 

 

 

Nhảy cầu

 

 

National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil

17:00 - 17:45

10m cầu cứng nữ

Chung kết

Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh

 

17:45 - 18:00

Trao giải 10m cầu cứng nữ

 

 

 

18:15 - 19:15

1m cầu mềm nam

Chung kết

Dương Văn Thành

 

19:15 - 19:30

Trao giải 1m cầu mềm nam

 

 

 

19:45 - 20:30

3m cầu mềm đôi nam nữ

Chung kết

Vũ Anh Duy & Ngô Phương Mai

 

20:30 - 20:45

Trao giải 3m cầu mềm đôi nam nữ

 

 

 

 

 

 

 

Thể dục nghệ thuật

 

 

 

 

 

MiTEC Hall 9 & 10

10:00 - 13:00

Đơn môn - Hoop, Ball, Clubs, Ribbon

 

Trương Mai Nhật Linh

 

13:30 - 14:00

Trao giải đơn môn - Hoop

 

 

 

13:30 - 14:00

Trao giải đơn môn - Ball

 

 

 

13:30 - 14:00

Trao giải đơn môn - Clubs

 

 

 

13:30 - 14:00

Trao giải đơn môn - Ribbon

 

 

 

 

15:00 - 15:45

 

Nhóm (2 Ropes + 3 Balls)

 

Lê Việt Trinh, Nguyễn Hồng Nhung, Phạm Nguyễn Vân Nhi, Trịnh Hương Giang, Trương Mai Nhật Linh

 

16:00 - 16:30

Trao giải Nhóm (2 Ropes + 3 Balls)

 

 

 

Cricket

Kinrara Oval

16:00 - 19:00

Vietnam vs Indonesia

 

 

 

 

Ghi chú: Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức

Đỗ Hải/ Theo Báo Đại đoàn kết số ra ngày 28/8

  • Từ khóa