Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd hôm nay

Kết quả bóng đá trực tuyến - cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu của các giải đấu Ngoại Hạng Anh, TBN, Ý, Đức, Pháp, Champions League, Europa League, Giao hữu, Euro, World Cup được cập nhật theo thời gian thực. Kết quả bóng đá hôm nay (ngày 21/04/2019) được cập nhật chi tiết kết quả thi đấu bóng đá, thông tin tỷ số, người ghi bàn, video clip các trận đấu bóng đá diễn ra đêm qua và rạng sáng hôm nay.

Kqbd trực tuyến cúp C1, C2 đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả bóng đá của đội bóng nổi tiếng thế giới như: Man United (MU), Chelsea, Liverpool, Arsenal, Man City, Tottenham, Real Madrid, Barca, Juventus, AC Milan, Inter Milan, Bayern Munich, PSG, ... được ưu tiên xếp nổi bật nhất.

Các trận đấu đã kết thúc được sắp xếp theo giải đấu: giải đấu được gắn sao (nổi bật) xếp bên trên, những giải đấu không nổi bật thì xếp theo A-Z (alpha beta - bảng chữ cái) của tên quốc gia của giải đấu đó.

Ngày / Giờ Tỷ số cả trận Hiệp 1
Anh - Ngoại Hạng Anh
20/04 18:30 Manchester City 1-0 Tottenham Hotspur 1-0
20/04 21:00 Bournemouth 0-1 Fulham 0-0
20/04 21:00 Huddersfield Town 1-2 Watford 0-1
20/04 21:00 West Ham 2-2 Leicester City 1-0
20/04 21:00 Wolves 0-0 Brighton 0-0
20/04 23:30 Newcastle United 3-1 Southampton 2-0
Tây Ban Nha - La Liga
20/04 18:00 Celta Vigo 2-1 Girona 1-0
20/04 21:15 Eibar 0-1 Atletico Madrid 0-0
20/04 23:30 Rayo Vallecano 0-0 SD Huesca 0-0
01:45 Barcelona 2-1 Real Sociedad 1-0
Đức - Bundesliga
20/04 20:30 Augsburg 6-0 VfB Stuttgart 3-0
20/04 20:30 Bayer Leverkusen 2-0 Nurnberg 0-0
20/04 20:30 Bayern Munich 1-0 Werder Bremen1 0-0
20/04 20:30 Mainz 05 3-1 Fortuna Dusseldorf 1-1
20/04 23:30 Monchengladbach 1-2 RB Leipzig 0-1
01:30 Schalke 04 2-5 Hoffenheim 0-2
Italia - Serie A
20/04 17:30 Parma 1-1 AC Milan 0-0
20/04 20:00 Empoli 2-4 Spal 1-2
20/04 20:00 Udinese 1-1 Sassuolo 0-1
20/04 20:00 1Cagliari 1-0 Frosinone 1-0
20/04 20:00 Bologna 3-0 Sampdoria 0-0
20/04 20:00 Genoa 0-1 Torino 0-0
20/04 20:00 1Lazio 1-2 Chievo 0-0
20/04 23:00 Juventus 2-1 Fiorentina 1-1
01:30 Inter Milan 1-1 AS Roma 0-1
Pháp - Ligue 1
20/04 22:00 Guingamp 1-3 Marseille 0-2
01:00 Nice 0-1 Caen 0-0
01:00 Nimes 2-1 Bordeaux 1-1
01:00 Strasbourg 1-3 Montpellier 1-2
Hàn Quốc - Hàn Quốc
20/04 12:00 Daegu 3-0 Pohang Steelers1 3-0
20/04 14:00 Sangju Sangmu Phoenix 0-3 Jeonbuk Hyundai Motors1 0-2
20/04 14:00 Gyeongnam 3-3 Suwon Samsung Bluewings 1-1
20/04 16:00 Ulsan Hyundai Horang-i 0-1 Seongnam Ilhwa Chunma 0-1
Bồ Đào Nha - Bồ Đào Nha
20/04 21:30 Belenenses 1-3 Rio Ave 0-2
20/04 21:30 Moreirense 0-1 Chaves 0-0
00:00 Feirense 0-2 Sporting Braga 0-0
02:30 Porto 1-0 Santa Clara 1-0
Hà Lan - Hà Lan Eredivisie
20/04 23:30 Emmen 2-0 Utrecht 2-0
20/04 23:30 Groningen 0-1 Ajax Amsterdam1 0-0
00:45 1Vitesse Arnhem 4-1 Zwolle 1-1
01:45 Feyenoord Rotterdam 2-1 AZ Alkmaar 0-1
01:45 VVV Venlo 4-1 De Graafschap 1-1
Thổ Nhĩ Kỳ - Thổ Nhĩ Kỳ
20/04 20:00 Akhisar Bld.Geng 1-2 Antalyaspor 0-2
20/04 20:00 Trabzonspor 2-1 Yeni Malatyaspor1 1-1
20/04 23:00 Galatasaray 3-1 Kayserispor1 3-1
20/04 23:00 Goztepe 0-1 Erzurum BB 0-1
Úc - Úc
20/04 14:35 Brisbane Roar 1-6 Newcastle Jets 0-2
20/04 16:50 1Central Coast Mariners 3-1 Western Sydney 1-0
Mỹ - Nhà nghề Mỹ MLS
00:00 Chicago Fire 4-1 Colorado Rapids1 1-1
00:00 1Philadelphia Union 3-0 Montreal Impact 2-0
02:00 Orlando City 1-0 Vancouver Whitecaps 0-0
03:00 Atlanta United 1-2 Dallas 0-1
Nhật Bản - J-League 1
20/04 12:00 Nagoya Grampus Eight 1-0 Jubilo Iwata1 0-0
20/04 12:00 Matsumoto Yamaga 1-0 Sagan Tosu 1-0
20/04 13:00 Kashima Antlers 1-0 Vegalta Sendai 0-0
20/04 13:00 Shimizu S-Pulse 1-0 Cerezo Osaka 0-0
20/04 14:00 Gamba Osaka 1-1 Oita Trinita 0-1
Nhật Bản - Hạng 2 Nhật Bản
20/04 12:00 Ventforet Kofu 1-0 Kyoto Purple Sanga 0-0
20/04 12:00 Tokyo Verdy 1-1 Albirex Niigata 0-1
20/04 16:00 Tochigi SC 1-3 V-Varen Nagasaki 0-3
20/04 16:00 Ehime 1-2 Avispa Fukuoka 0-2
20/04 17:00 Okayama 2-1 Tokushima Vortis 1-1
Trung Quốc - Trung Quốc
20/04 14:30 Beijing Renhe 2-2 Shenzhen Jiazhaoye 0-1
20/04 18:35 HeNan JianYe 2-3 Tianjin Teda 0-2
20/04 18:35 Hebei Hx Xingfu 0-1 Beijing Guoan 0-0
Việt Nam - V-League
20/04 17:00 Thanh Hóa 2-2 Khánh Hòa 0-1
20/04 18:00 Quảng Ninh 3-0 Sài Gòn FC1 2-0
20/04 19:00 TP Hồ Chí Minh 2-0 Viettel 0-0
Bỉ - Bỉ
20/04 23:00 St Gilloise 2-2 Zulte-Waregem 1-0
01:00 Westerlo 0-0 Oostende 0-0
01:00 Cercle Brugge 1-2 Kortrijk 0-0
01:30 AS Eupen 1-1 St.-Truidense VV1 0-0
Ai Cập - Ai Cập
20/04 22:30 Petrojet 2-1 Nogoom El Mostakbal1 0-1
Anh - Hạng 2 Anh
20/04 23:30 1Accrington Stanley 0-3 Luton Town 0-1
Anh - Bắc Anh
20/04 21:00 Bamber Bridge 4-2 Matlock Town 2-1
20/04 21:00 Basford Utd 0-0 Marine 0-0
20/04 21:00 Farsley Celtic 1-1 Hyde United 1-1
20/04 21:00 Stalybridge Celtic 1-2 Warrington Town AFC 0-1
Anh - England Conference Bắc
20/04 21:00 Hereford 1-1 AFC Telford United 1-0
20/04 21:00 Nuneaton Town 0-2 Altrincham 0-0
Anh - England Conference Nam
20/04 21:00 Billericay Town 2-1 Hemel Hempstead Town 1-0
20/04 21:00 Eastbourne Borough 6-0 Dartford 3-0
20/04 21:00 Oxford City 1-3 Slough Town 1-1
20/04 21:00 Truro City 1-2 Gloucester City 0-1
20/04 21:00 Wealdstone 1-3 Dulwich Hamlet 0-2
20/04 21:00 Weston Super Mare 0-2 Hampton & Richmond 0-1
Anh - Giải trẻ Anh
20/04 16:30 Afc Wimbledon Reserve 4-0 Luton Town R 4-0
Áo - Áo
20/04 22:00 Rheindorf Altach 2-2 Rapid Wien 0-0
20/04 22:00 Trenkwalder Admira 2-1 TSV Hartberg 1-1
20/04 22:00 Mattersburg 3-1 Wacker Innsbruck 1-0
Áo - Hạng 2 Áo
20/04 19:30 SC Wiener Neustadt 1-3 SG Austria Klagenfurt 1-1
Argentina - Hạng 2 Argentina
20/04 23:05 Deportivo Moron 3-0 Los Andes 0-0
20/04 23:05 Quilmes 3-1 Olimpo 1-0
02:00 Gimnasia Jujuy 0-0 Agropecuario De Carlos Casares1 0-0
Argentina - Hạng 3B Argentina
01:30 Atletico Atlanta 1-0 Defensores Unidos 0-0
Armenia - Armenia
20/04 17:00 1Gandzasar Kapan 0-1 Pyunik 0-0
Ba Lan - Ba Lan
20/04 18:00 Garbarnia Krakow 0-0 Odra Opole1 0-0
20/04 21:00 Warta Poznan 0-0 Gks Jastrzebie 0-0
20/04 21:30 LKS Nieciecza 1-1 GKS Katowice 0-1
20/04 22:30 Stal Mielec 4-2 Chojniczanka Chojnice 3-1
20/04 23:00 GKS Tychy 3-0 Puszcza Niepolomice 1-0
Ba Lan - Hạng 2 Ba Lan
20/04 17:00 Skra Czestochowa 0-2 Resovia Rzeszow 0-1
20/04 18:05 Radomiak Radom 2-0 Elana Torun 0-0
Ba Lan - Hạng 3 Ba Lan
20/04 16:00 Miedz Legnica Ii 1-0 Zaglebie Lubin B 0-0
20/04 16:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-3 Mks Elk 0-1
Ba Lan - Vô địch Ba Lan (nữ)
20/04 16:30 Nữ Gornik Leczna 0-0 Nữ gks katowice 0-0
Bắc Ai len - Bắc Ai len
20/04 21:00 Ballymena United 1-0 Coleraine 1-0
20/04 21:00 Cliftonville 2-0 Crusaders FC 2-0
20/04 21:00 Linfield FC 0-4 Glenavon Lurgan 0-2
20/04 21:00 Institute 0-1 Ards 0-0
20/04 21:00 Warrenpoint Town 5-3 Dungannon Swifts 2-3
Bangladesh - Bangladesh
20/04 14:45 Dhaka City 2-1 Wari Club 0-0
20/04 16:30 Arambagh Ks 0-1 Brothers Union 0-0
Belarus - Belarus
20/04 19:00 Slavia Mozyr 1-2 BATE Borisov 1-0
20/04 21:00 Torpedo Minsk 0-1 Dinamo Minsk 0-0
20/04 23:00 Gorodeya 0-3 Torpedo Zhodino 0-1
Bồ Đào Nha - Hạng 2 Bồ Đào Nha
20/04 17:00 Pacos Ferreira 2-1 Academico Viseu 1-1
20/04 23:00 1Benfica B 1-3 Famalicao 1-3
00:00 Academica Coimbra 0-0 CD Mafra 0-0
00:00 Vitoria Guimaraes B 2-2 Arouca 1-0
Bồ Đào Nha - U23 Bồ Đào Nha
20/04 17:00 Belenenses U23 0-2 Maritimo U23 0-1
Bolivia - Bolivia
02:00 Sport Boys Warnes 0-0 The Strongest 0-0
Brazil - Cúp Quốc Gia Brazil
02:00 2Bragantino SP 2-1 Vila Nova (GO) 1-1
Brazil - Vô địch nữ Brazil
00:00 Nữ kindermann 0-1 Nữ Corinthians 0-0
01:00 Nữ ponte preta 0-3 Nữ Flamengo 0-1
01:00 Nữ sao francisco 0-1 Foz Cataratas Womens 0-0
Châu Phi - Africa Cup of Nations
20/04 20:00 Swaziland 0-0 Malawi 0-0
20/04 21:00 Botswana 2-0 Seychelles 0-0
Chile - Chile
02:00 Palestino 1-2 Univ. Catolica 0-1
Colombia - Colombia
02:00 Deportiva Once Caldas 1-0 La Equidad 0-0
02:00 Deportes Tolima 2-2 Alianza Petrolera 2-2
Croatia - Croatia
20/04 19:30 Rudes 1-2 NK Lokomotiva Zagreb 1-1
20/04 21:30 Zapresic 2-2 Hnk Gorica 1-1
00:00 Hajduk Split 4-0 NK Rijeka 3-0
Đảo Sip - Đảo Sip
20/04 21:00 1Ermis Aradippou 1-2 Alki Oroklini 0-0
Đức - Hạng 2 Đức
20/04 16:00 Nữ Ff Usv Jena 0-1 Nữ Koln 0-1
20/04 18:00 1Greuther Furth 1-1 Union Berlin1 0-1
20/04 18:00 MSV Duisburg 2-2 SV Sandhausen 0-1
20/04 18:00 Holstein Kiel 1-2 Paderborn 07 0-0
20/04 18:00 Hamburger 1-1 Erzgebirge Aue 0-1
Đức - Hạng 3 Đức
20/04 19:00 Fortuna Koln 1-1 SpVgg Unterhaching 1-1
20/04 19:00 Hallescher 3-0 Munchen 1860 1-0
20/04 19:00 Carl Zeiss Jena 3-1 SV Wehen Wiesbaden 2-0
20/04 19:00 Karlsruher 3-1 Sv Meppen 1-1
20/04 19:00 Preuben Munster 1-0 SG Sonnenhof Grobaspach 0-0
20/04 19:00 VfL Osnabruck 2-0 VfR Aalen 1-0
20/04 19:00 Fsv Zwickau 2-0 Wurzburger Kickers2 0-0
Đức - Vô địch miền Tây Đức
20/04 19:00 SC Wiedenbruck 2-2 Kaan Marienborn 0-1
Đức - Vô địch Nam Đức
20/04 19:00 Tsg Balingen 2-2 Kickers Offenbach 2-0
20/04 19:00 Hessen Dreieich 1-4 Tsg Hoffenheim Am 1-3
20/04 19:00 Pirmasens 2-1 Stuttgart Amateure 2-0
20/04 19:00 Steinbach 2-2 08 Homburg 1-0
Đức - Vô địch KV Bắc Đức
20/04 19:00 1Martini Wolfsburg 1-1 BSV Rehden 0-0
Đức - Nordost Đức
20/04 18:30 1Budissa Bautzen 0-4 FSV Optik Rathenow 0-1
20/04 18:30 Rot-weiss Erfurt 2-2 Viktoria Berlin 1889 2-0
Ecuador - Hạng 2 Ecuador
03:30 1Cds Santa Rita 3-2 Cd Clan Juvenil1 2-2
Ecuador - Ecuador
00:00 1Sociedad Deportivo Quito 1-1 Sociedad Deportiva Aucas 1-0
02:15 Univ. Catolica 1-0 Guayaquil City 1-0
Estonia - Nam Anh - Trung tâm
20/04 21:00 Kettering Town 0-1 Barwell 0-0
20/04 21:00 Needham Market 4-1 St Ives Town 1-1
20/04 21:00 Tamworth 5-0 Leiston 1-0
Estonia - Estonia
20/04 17:00 Nomme JK Kalju 2-2 JK Tallinna Kalev 0-0
90min [0-0], 120min [3-0], Nomme JK Kalju thắng
20/04 17:00 Maardu Fc Starbunker 0-0 Viljandi Jk Tulevik 0-0
Hàn Quốc - Hạng 2 Hàn Quốc
20/04 13:00 Asan Mugunghwa 0-2 Anyang 0-0
20/04 15:00 Gwangju 2-1 Suwon 2-0
Hồng Kông - Hồng Kông
20/04 13:30 Leeman 2-1 Sun Pegasus 1-1
Hungary - Hungary
20/04 22:00 Puskas Akademia 1-0 Mezokovesd-Zsory 0-0
20/04 22:00 Debreceni VSC 2-1 Szombathelyi Haladas 1-0
20/04 22:00 Diosgyor 1-0 Paksi SE1 1-0
20/04 22:00 MTK Hungaria FC 0-1 Varda Se 0-1
20/04 22:00 Ujpesti TE 0-0 Budapest Honved 0-0
00:30 Ferencvarosi TC 4-1 Fehervar Videoton1 1-1
Hungary - U19 Hungary
20/04 15:00 Illes Akademia Haladas U19 4-2 Gyori Eto Fc U19 1-1
Hy Lạp - Hy Lạp U19
20/04 16:00 Ofi Crete U19 0-1 Asteras Tripolis U19 0-0
20/04 17:00 1U19 Atromitos 2-2 Panathinaikos U19 2-0
20/04 17:00 U19 Panaitolikos 2-1 Aris Thessaloniki U191 1-0
Ireland - Hạng 2 Ireland
01:00 Cobh Ramblers 0-0 Longford Town 0-0
Italia - Italia C1B
20/04 19:30 Gubbio 2-2 Pordenone Calcio Ssd 1-1
20/04 21:30 Alma Juventus Fano 1-1 Usd Virtus Verona 1-1
20/04 21:30 Alto Adige/sudtirol 0-1 Renate Ac 0-1
20/04 21:30 Fermana 1-1 Imolese 1-0
20/04 21:30 Giana 0-0 Ternana 0-0
01:30 Albinoleffe 3-0 Ac Monza 3-0
01:30 Rimini 3-1 Sambenedettese 1-1
01:30 Teramo 2-1 Vis Pesaro 0-0
Italia - Italia C1C
20/04 19:30 Reggina 1-0 Us Casertana 1908 0-0
20/04 19:30 Bisceglie 1913 0-1 Rieti 0-0
20/04 19:30 Rende 0-1 Trapani 0-0
20/04 19:30 Juve Stabia 2-1 Vibonese 1-1
20/04 19:30 Paganese 2-1 Virtus Francavilla 1-1
20/04 19:30 Potenza 2-1 Viterbese 1-0
20/04 21:30 Ac Monopoli 0-1 Cavese 0-1
20/04 23:30 Catania 1-0 Asd Sicula Leonzio 0-0
Italia - Italia Primavera
20/04 16:00 AC Milan U19 3-1 Sassuolo Calcio Youth 2-1
20/04 18:00 Juventus U19 0-5 Empoli U20 0-3
Italia - nữ Italia
20/04 17:30 Nữ fiorentina 2-1 Nữ GS Roma 1-1
20/04 17:30 Nữ Ac Milan 1-2 Nữ fimauto valpolicella 0-0
20/04 17:30 Nữ Agsm Verona 0-3 Nữ juventus 0-1
Kazakhstan - Kazakhstan
20/04 18:00 1Taraz 1-2 Shakhtyor Karagandy 1-2
20/04 18:00 Irtysh Pavlodar 0-1 FK Aktobe Lento 0-1
20/04 18:00 Kairat Almaty 0-1 Astana 0-1
20/04 18:00 Kaisar Kyzylorda 0-0 Ordabasy 0-0
20/04 18:00 FK Atyrau 1-2 Okzhetpes 0-2
20/04 18:00 Tobol Kostanai 0-0 Zhetysu Taldykorgan 0-0
Litva - Litva
20/04 17:00 Palanga 2-1 Stumbras 0-0
20/04 19:00 Riteriai 0-0 Atlantas Klaipeda 0-0
Ma-rốc - Marốc Botola Pro
20/04 21:00 MCO Mouloudia Oujda 1-2 Difaa Hassani Jdidi 0-1
20/04 22:00 Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid 2-0 Maghrib Association Tetouan 0-0
02:00 Rcoz Oued Zem 1-0 Chabab Rif Hoceima1 0-0
Malaysia - Malaysia Premier League
20/04 15:45 PDRM 1-1 Terengganu B 0-1
Malaysia - Malaysia Super League
20/04 20:00 Perak 0-1 Pahang1 0-0
20/04 20:00 Selangor PB 2-1 Pknp 1-0
20/04 20:00 Kuala Lumpur 1-0 Misc Mifa 0-0
20/04 20:00 Johor 3-1 Selangor PKNS 2-0
Mỹ - Hạng nhất Mỹ
03:00 Bethlehem Steel 0-3 Indy Eleven 0-2
Nam Phi - South Africa The Nedbank Cup
01:15 Chippa United FC 2-4 Kaizer Chiefs FC 0-1
Nam Phi - Nam Phi
20/04 20:00 1Baroka 1-2 Mamelodi Sundowns 0-1
Nga - Nga
20/04 15:30 Ufa 1-2 Arsenal Tula 1-2
20/04 18:00 Gazovik Orenburg 3-0 FK Rostov 1-0
20/04 20:30 Dinamo Moscow 1-0 Krylya Sovetov Samara 0-0
20/04 23:00 Lokomotiv Moscow 1-1 CSKA Moscow 1-1
01:00 Krasnodar 2-3 Zenit St Petersburg 1-1
Nga - Hạng 2 Nga trung tâm
20/04 17:00 FK Khimik Novomoskovsk 2-2 Torpedo Moscow1 1-0
Nga - Hạng nhất Nga
20/04 16:00 Tom Tomsk 0-0 Luch-Energiya 0-0
20/04 17:00 Rotor Volgograd 0-1 Torpedo Armavir 0-1
20/04 18:00 Petrotrest 2-1 Chertanovo Moscow 1-1
20/04 19:00 Avangard 0-0 Spartak Tambov 0-0
20/04 19:00 Shinnik Yaroslavl 1-0 FK Tyumen 0-0
20/04 19:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-2 Volga Olimpiets 0-0
20/04 20:00 Spartak Moscow II 4-0 Mordovia Saransk 1-0
20/04 21:00 Fakel Voronezh 1-3 Ska Khabarovsk 0-1
Peru - Peru
01:15 Molinos El Pirata 2-2 Alianza Lima 0-1
03:30 Inti Gas Deportes 0-0 Academia Deportiva Cantolao 0-0
Phần Lan - Phần Lan
20/04 20:00 VPS Vaasa 2-2 Kpv 1-0
20/04 20:00 KuPS 0-3 Honka 0-1
20/04 21:00 1IFK Mariehamn 2-0 RoPS Rovaniemi 1-0
Pháp - Hạng 2 Pháp
20/04 20:00 Grenoble 0-2 Lens 0-1
Qatar - Qatar Stars Cup
20/04 21:15 Umm Salal 3-1 Al-Shamal 2-0
00:00 Al-Wakra 2-2 Al Khor SC 0-1
90min [2-2], Penalty [3-4],
Romania - Romania
01:00 Sepsi 0-1 CFR Cluj 0-1
Romania - Hạng nhất Romania Playoffs
20/04 15:00 Clinceni 1-0 Metaloglobus 0-0
20/04 15:00 Juventus Bucharest 1-0 Scm Argesul Pitesti 1-0
20/04 15:00 1Farul Constanta 2-1 Cs Aerostar Bacau1 0-1
20/04 15:00 ACS Poli Timisoara 1-1 Acs Sirineasa 0-1
20/04 15:00 Snagov 3-2 Pandurii 0-1
Romania - Nữ Romania
20/04 15:00 Nữ sporting lugas 2-1 Nữ olimpic star cluj 2-0
20/04 15:00 Nữ piros security 1-0 Nữ luceafarul filiasi 0-0
20/04 15:00 Nữ Vulpitele Galbene Roman 1-0 Nữ Onix Ramnicu Sarat 1-0
20/04 15:00 Nữ cs navobi iasi 5-2 Nữ viitorul reghin 4-1
Saudi Arabia - Ả Rập Xê Út
20/04 22:55 Al Shabab Ksa 2-0 Al Hazm 2-0
00:30 Al Feiha 3-4 Al Faisaly Harmah 2-3
Scotland - Scotland
20/04 18:00 Hearts 1-3 Glasgow Rangers 0-2
20/04 21:00 Hamilton 1-1 Motherwell FC 0-1
20/04 21:00 3Kilmarnock 0-1 Aberdeen 0-0
20/04 21:00 1Livingston 1-3 St. Mirren 1-1
20/04 21:00 St. Johnstone 2-0 Dundee 0-0
Scotland - Hạng 2 Scotland
20/04 21:00 Dumbarton 3-0 East Fife 2-0
20/04 21:00 Montrose 2-1 Airdrie United1 1-0
20/04 21:00 1Stenhousemuir 0-3 Forfar Athletic 0-2
Scotland - Hạng 3 Scotland
20/04 21:00 Clyde 5-0 Berwick Rangers 1-0
20/04 21:00 Queens Park 0-3 Annan Athletic 0-0
20/04 21:00 Elgin City 1-2 Peterhead1 1-2
20/04 21:00 Albion Rovers 3-2 Edinburgh City 1-1
20/04 21:00 1Stirling Albion 0-1 Cowdenbeath 0-0
Séc - U21 Séc
20/04 16:00 Slovan Liberec U21 3-0 Bohemians 1905 U21 2-0
20/04 16:00 Mlada Boleslav U21 2-0 Viktoria Plzen U21 1-0
Serbia - Serbia
20/04 22:00 FK Rad Beograd 1-0 Radnik Surdulica 0-0
Singapore - Singapore
20/04 16:30 Hougang United FC 4-1 Geylang United FC 1-0
Slovenia - Slovenia
20/04 19:45 NK Triglav Kranj 2-1 NK Mura 05 0-1
20/04 22:00 NK Maribor 3-1 NK Rudar Velenje1 1-0
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha
20/04 21:00 CD Lugo 1-2 Granada 0-1
20/04 23:00 Albacete 4-2 Las Palmas 3-2
20/04 23:00 Gimnastic Tarragona 0-0 Sporting de Gijon 0-0
01:00 Mallorca 2-0 Cf Rayo Majadahonda1 2-0
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha (nữ)
20/04 16:00 Nữ Cd Tacon 1-0 Nữ rayo vallecano ii 1-0
Tây Ban Nha - Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4
20/04 22:00 Almeria B 1-2 UD Badajoz 1-1
20/04 23:00 Malaga B 2-4 Villanovense 0-3
01:00 Don Benito 4-3 Cd San Fernando Isleno 0-2
Tây Ban Nha - Vô địch Futsal Tây Ban Nha
20/04 23:30 Caja Segovia Futsal 4-2 Xota Navarra Futsal 1-1
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3
20/04 22:00 Ud Levante B 1-2 Atletico Baleares1 0-2
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1
20/04 23:30 Unionistas De Salamanca 1-0 Cd Guijuelo 1-0
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2
20/04 23:00 CD Mirandes 1-0 Real Oviedo B 1-0
Thái Lan - Thái Lan
20/04 17:45 Ptt Rayong 1-3 Ratchaburi FC 0-2
20/04 18:00 Chiangrai United 1-1 Samut Prakan City 0-1
20/04 19:00 1Chainat 2-1 Bangkok United 1-0
20/04 20:00 Muang Thong United 1-2 Port 0-0
Thế Giới - Giao Hữu
20/04 19:00 Ekenas IF Fotboll 1-2 Pepo 1-0
20/04 19:00 Haka 0-1 TPS Turku 0-0
Thổ Nhĩ Kỳ - Hạng 2 U21 Thổ Nhĩ Kỳ
20/04 17:00 Genclerbirligi U21 3-0 Istanbulspor As U213 0-0
Thổ Nhĩ Kỳ - Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
20/04 18:00 1Umraniyespor 2-2 Eskisehirspor1 1-1
20/04 18:00 Giresunspor 0-3 Denizlispor 0-2
20/04 23:30 Genclerbirligi 1-0 Istanbulspor 1-0
Thổ Nhĩ Kỳ - U21 Thổ Nhĩ Kỳ
20/04 17:00 Galatasaray U21 4-0 Kayserispor U21 0-0
20/04 17:00 Akhisar Bldgeng U21 1-0 Antalyaspor U21 1-0
Thụy Điển - Thụy Điển
20/04 18:30 GIF Sundsvall 1-2 Kalmar FF 1-2
20/04 21:00 IK Sirius 0-1 Malmo 0-0
Thụy Điển - Hạng nhất Thụy Điển
20/04 18:30 Degerfors IF 1-2 Orgryte1 0-1
Thụy Điển - Sweden Div 1 Norra
20/04 21:00 1Karlslunds If Hfk 1-1 Akropolis IF1 1-0
Thụy Sĩ - Hạng 2 Thụy Sỹ
20/04 22:00 Winterthur 2-3 Servette 2-1
20/04 23:00 Rapperswil Jona 4-1 Vaduz 2-0
00:00 Grasshoppers 1-1 Thun 0-0
00:00 St. Gallen 1-2 Luzern 0-1
01:00 Chiasso 0-5 Lausanne Sports 0-2
Trung Quốc - Hạng 2 Trung Quốc
20/04 14:30 Guizhou Hengfeng 1-4 Shanghai Shenxin 1-1
20/04 18:30 Liaoning Whowin 1-2 Hangzhou Greentown 1-1
20/04 18:30 Guangdong Southern Tigers 1-1 Changchun YaTai1 1-0
20/04 18:35 Nantong Zhiyun 0-2 Meizhou Hakka 0-1
Trung Quốc - Hạng 3 Trung Quốc
20/04 14:00 1Jiangxi Liansheng 0-2 Shenzhen Pengcheng 0-0
20/04 14:00 Sichuan Jiuniu 0-2 Suzhou Dongwu 0-0
20/04 14:00 Qingdao Jonoon 1-1 Baoding Rongda 0-0
20/04 14:00 Hebei Jingying 3-0 Zibo Sunday 3-0
20/04 14:00 Jiangsu Yancheng 2-1 Yanbian Beiguo 1-0
20/04 14:00 Shenyang City Public 2-0 Beijing Tech 2-0
20/04 14:00 Baotou Southern 0-0 Shanxi Xingdu 0-0
20/04 14:30 Hunan Billows 1-1 Lhasa City Ci 1-0
20/04 14:30 Dalian Boyang 4-1 Qingdao Red Lions 2-0
20/04 15:30 Taizhou Yuanda 2-1 Jinlin Baijia 1-1
Tunisia - Tunisia Division 1
20/04 21:00 1Club Africain 0-1 Us Ben Guerdane 0-1
20/04 21:00 J.s. Kairouanaise 1-0 C. A. Bizertin1 0-0
Úc - Tây Úc
20/04 14:00 1Rocking Ham City 1-0 Sorrento 1-0
Úc - Australia FFA Cup
20/04 12:00 North Eastern Metrostars 1-1 Sturt Lions1 1-0
90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [5-4], North Eastern Metrostars thắng
20/04 12:00 Para Hills Knights 2-0 Salisbury United 0-0
20/04 15:00 Port Melbourne Sharks 0-1 St Albans Saints 0-0
20/04 16:30 1Poet Adelarde Pirates 1-6 Cumberland United 0-4
Úc - U20 Tây Úc NPL
20/04 12:00 Bayswater City U20 4-4 Armadale U20 3-2
20/04 12:00 Floreat Athena U20 0-1 Cockburn City U20 0-0
20/04 12:00 Inglewood United U20 5-4 Balcatta U20 2-0
20/04 12:00 Stirling Lions U20 1-2 Ecu Joondalup U20 0-2
20/04 12:00 U20 Rockingham City 2-1 Sorrento U20 2-1
20/04 14:00 Marconi Stallions U20 0-2 Sutherland Sharks U20 0-0
Uruguay - Uruguay
02:00 Centro Atletico Fenix 4-4 Nacional Montevideo1 3-2
Uzbekistan - Uzbekistan
20/04 19:15 AGMK 0-1 Kuruvchi Bunyodkor 0-1
Venezuela - Venezuela
03:00 Metropolitanos 2-1 Zamora Barinas1 1-0
Việt Nam - Hạng nhất Việt Nam
20/04 15:30 Phù Đổng 0-1 Đồng Tháp 0-1
20/04 16:00 2Huế FC 0-1 Bình Phước 0-1
20/04 17:00 Phố Hiến 1-1 Cần Thơ 0-0
Wales - Wales Premier League
20/04 20:30 Connahs Quay Nomads 1-1 Barry Town Afc 1-0
20/04 20:30 1Newi Cefn Druids 0-1 Carmarthen 0-0
20/04 20:30 Llanelli 0-4 Llandudno 0-2
01:30 The New Saints 3-1 Caernarfon 1-1
A B C D
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 UAE 3 7 6
2 U19 Qatar 3 4 6
3 U19 Indonesia 3 2 6
4 U19 Đài Loan 3 -13 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Nhật Bản 3 10 9
2 U19 Thái Lan 3 -1 4
3 U19 Triều Tiên 3 -3 3
4 U19 Iraq 3 -6 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Hàn Quốc 3 4 7
2 U19 Australia 3 1 5
3 U19 Jordan 3 -1 4
4 U19 Việt Nam 3 -4 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Ả Rập Xê Út 3 4 9
2 U19 Tajikistan 3 -1 4
3 U19 Trung Quốc 3 0 3
4 U19 Malaysia 3 -3 1
A B C D E F G H
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Borussia Dortmund 6 8 13
2 Atletico Madrid 6 3 13
3 Club Brugge 6 1 6
4 AS Monaco 6 -12 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Barcelona 6 9 14
2 Tottenham Hotspur 6 -1 8
3 Inter Milan 6 -1 8
4 PSV Eindhoven 6 -7 2
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 PSG 6 8 11
2 Liverpool 6 2 9
3 Napoli 6 2 9
4 Crvena Zvezda 6 -12 4
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Porto 6 9 16
2 Schalke 04 6 2 11
3 Galatasaray 6 -3 4
4 Lokomotiv Moscow 6 -8 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Bayern Munich 6 10 14
2 Ajax Amsterdam 6 6 12
3 Benfica 6 -5 7
4 AEK Athens 6 -11 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Manchester City 6 10 13
2 Lyon 6 1 8
3 Shakhtar Donetsk 6 -8 6
4 Hoffenheim 6 -3 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Real Madrid 6 7 12
2 AS Roma 6 3 9
3 CSKA Moscow 6 -1 7
4 Viktoria Plzen 6 -9 7
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Juventus 6 5 12
2 Manchester United 6 3 10
3 Valencia 6 0 8
4 Young Boys 6 -8 4
A B C D E F G H I J K L
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Bayer Leverkusen 6 7 13
2 Zurich 6 1 10
3 AEK Larnaca 6 -6 5
4 Ludogorets Razgrad 6 -2 4
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Red Bull Salzburg 6 11 18
2 Celtic 6 -2 9
3 RB Leipzig 6 1 7
4 Rosenborg 6 -10 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Zenit St Petersburg 6 1 11
2 Slavia Praha 6 1 10
3 Bordeaux 6 0 7
4 Kobenhavn 6 -2 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Dinamo Zagreb 6 8 14
2 Fenerbahce 6 0 8
3 Spartak Trnava 6 -3 7
4 Anderlecht 6 -5 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Arsenal 6 10 16
2 Sporting Lisbon 6 10 13
3 Vorskla Poltava 6 -9 3
4 Qarabag 6 -11 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Real Betis 6 5 12
2 Olympiakos Piraeus 6 5 10
3 AC Milan 6 3 10
4 F91 Dudelange 6 -13 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Villarreal 6 7 10
2 Rapid Wien 6 -3 10
3 Glasgow Rangers 6 0 6
4 Spartak Moscow 6 -4 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Eintr. Frankfurt 6 12 18
2 Lazio 6 -2 9
3 Apollon Limassol FC 6 0 7
4 Marseille 6 -10 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Genk 6 6 11
2 Malmo 6 1 9
3 Besiktas 6 -2 7
4 Sarpsborg 08 FF 6 -5 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Sevilla 6 12 12
2 Krasnodar 6 0 12
3 Standard Liege 6 -2 10
4 Akhisar Bld.Geng 6 -10 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Dynamo Kyiv 6 3 11
2 Stade Rennais 6 -1 9
3 Astana 6 0 8
4 Baumit Jablonec 6 -2 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Chelsea 6 9 16
2 BATE Borisov 6 0 9
3 Fehervar Videoton 6 -2 7
4 PAOK Saloniki 6 -7 3