Lịch bóng đá hôm nay - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch bóng đá hôm nay - cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Euro, World Cup và Việt Nam (V-League). VNBongda cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá đêm nay và rạng sáng ngày mai các giải Cúp C1 Châu Âu (Champions League), C2 (Europa League) trên các kênh bóng đá - thể thao hàng đầu như: K+, K+PM, K+NC, VTV3, VTV6, SCTV, Bóng đá TV (BDTV), Thể Thao TV (TTTV) và kênh Tin tức & Thể thao (TTTT) trước khi bắt đầu trận đấu khoảng 24h.

Lịch thi đấu của các trận đấu được sắp xếp theo giải đấu: giải đấu được gắn sao (nổi bật) xếp bên trên, những giải đấu không nổi bật thì xếp theo A-Z (alpha beta - bảng chữ cái) của tên quốc gia của giải đấu đó.

Ngày / Giờ Tỷ số cả trận Hiệp 1 Vòng đấu
Anh - Cúp FA
24/10 01:45 Halifax Town ?-? Warrington Town AFC ?-?
24/10 01:45 Maidenhead United ?-? Chippenham Town ?-?
24/10 01:45 Wrexham ?-? Harrogate Town ?-?
24/10 01:45 Dagenham and Redbridge ?-? Boreham Wood ?-?
24/10 01:45 Oxford City ?-? Hemel Hempstead Town ?-?
Châu Âu - Cúp C1 Châu Âu
23:55 AEK Athens ?-? Bayern Munich ?-? bảng
Kênh truyền hình trực tiếp: K+PM
23:55 Young Boys ?-? Valencia ?-? bảng
Kênh truyền hình trực tiếp: K+NS
24/10 02:00 Ajax Amsterdam ?-? Benfica ?-? bảng
Kênh truyền hình trực tiếp: K+PM
24/10 02:00 Hoffenheim ?-? Lyon ?-? bảng
24/10 02:00 Shakhtar Donetsk ?-? Manchester City ?-? bảng
Kênh truyền hình trực tiếp: K+1
24/10 02:00 AS Roma ?-? CSKA Moscow ?-? bảng
24/10 02:00 Real Madrid ?-? Viktoria Plzen ?-? bảng
24/10 02:00 Manchester United ?-? Juventus ?-? bảng
Kênh truyền hình trực tiếp: K+PM
Anh - Hạng Nhất Anh
24/10 01:45 Middlesbrough ?-? Rotherham United ?-? 14
24/10 01:45 Millwall ?-? Wigan Athletic ?-? 14
24/10 01:45 Norwich ?-? Aston Villa ?-? 14
24/10 01:45 Queens Park Rangers ?-? Sheffield Wed. ?-? 14
24/10 01:45 Sheffield United ?-? Stoke City ?-? 14
24/10 01:45 Swansea City ?-? Blackburn Rovers ?-? 14
24/10 01:45 Birmingham ?-? Reading ?-? 14
Châu Âu - Cúp C1 Châu Âu U19
16:00 Shakhtar Donetsk U19 ?-? Manchester City U191 ?-? bảng
19:00 Aek Athens U19 ?-? Bayern Munich U19 ?-? bảng
19:00 Ajax Amsterdam U19 ?-? Benfica U19 ?-? bảng
19:00 AS Roma U19 ?-? CSKA Moscow U19 ?-? bảng
19:00 Young Boys U19 ?-? Valencia U19 ?-? bảng
20:00 Hoffenheim U19 ?-? Lyonnais U19 ?-? bảng
20:00 Dinamo Zagreb U19 ?-? Viitorul Constanta U19 ?-? 1 domestic champions
21:00 Real Madrid U19 ?-? Viktoria Plzen U19 ?-? bảng
21:00 Manchester United U19 ?-? Juventus U19 ?-? bảng
23:00 Trenkwalder Admira U19 ?-? Anderlecht U19 ?-? 1 domestic champions
Châu Á - U19 Châu Á
16:00 U19 Trung Quốc ?-? U19 Ả Rập Xê Út ?-? bảng
19:00 U19 Malaysia ?-? U19 Tajikistan ?-? bảng
Châu Âu - U17 Châu Âu
16:00 U17 Tây Ban Nha ?-? Faroe Islands u17 ?-? loại
17:00 Azerbaijan U17 ?-? Nauy U17 ?-? loại
19:00 Albania U17 ?-? Séc U17 ?-? loại
20:15 Macedonia U17 ?-? Israel U17 ?-? loại
Nam Mỹ - Cúp C1 Nam Mỹ
24/10 07:45 River Plate ?-? Gremio ?-? bán kết
Nam Mỹ - Copa Sudamericana
24/10 07:45 Santa Fe ?-? Deportivo Cali ?-? quarterfinal
Châu Á - Cúp C1 Châu Á
22:00 Persepolis ?-? Al-Sadd ?-? bán kết
Ai Cập - Cúp Quốc Gia Ai Cập
20:00 El Ismaily ?-? Arab Contractors ?-?
23:00 El Zamalek ?-? El Entag Al Harby ?-?
Algeria - Algieria
23:30 Drb Tadjenant ?-? Usm Bel Abbes ?-?
Algeria - Hạng 2 Algeria
23:00 Aso Chlef ?-? Jsm Skikda ?-?
Algeria - Algieria U21
17:00 Tadjenant U21 ?-? Usm Bel Abbes U21 ?-?
Ấn Độ - Ấn Độ
21:00 Delhi Dynamos ?-? Chennai Titans ?-?
Ấn Độ - Vô địch Goa Ấn Độ
17:30 Vasco SC ?-? Churchill Brothers Sc ?-?
Anh - Hạng 2 Anh
24/10 01:45 Blackpool ?-? Scunthorpe United ?-?
24/10 01:45 Bradford AFC ?-? Coventry ?-?
24/10 01:45 Bristol Rovers ?-? AFC Wimbledon ?-?
24/10 01:45 Charlton Athletic ?-? Oxford United ?-?
24/10 01:45 Doncaster Rovers ?-? Sunderland ?-?
24/10 01:45 Luton Town ?-? Accrington Stanley ?-?
24/10 01:45 Peterborough United ?-? Fleetwood Town ?-?
24/10 01:45 Plymouth Argyle ?-? Gillingham ?-?
24/10 01:45 Portsmouth ?-? Burton Albion ?-?
24/10 01:45 Shrewsbury Town ?-? Barnsley ?-?
24/10 01:45 Southend United ?-? Walsall ?-?
24/10 01:45 Wycombe Wanderers ?-? Rochdale ?-?
Anh - Hạng 3 Anh
24/10 01:45 Bury ?-? Newport County ?-?
24/10 01:45 Crawley Town ?-? Exeter City ?-?
24/10 01:45 Forest Green Rovers ?-? Tranmere Rovers ?-?
24/10 01:45 Grimsby Town ?-? Colchester United ?-?
24/10 01:45 Lincoln City ?-? Carlisle ?-?
24/10 01:45 Macclesfield Town ?-? Northampton Town ?-?
24/10 01:45 Milton Keynes Dons ?-? Notts County ?-?
24/10 01:45 Morecambe ?-? Mansfield Town ?-?
24/10 01:45 Oldham Athletic ?-? Cheltenham Town ?-?
24/10 01:45 Stevenage Borough ?-? Port Vale ?-?
24/10 01:45 Swindon ?-? Cambridge United ?-?
24/10 01:45 Yeovil Town ?-? Crewe Alexandra ?-?
Anh - Bắc Anh
24/10 01:45 Gainsborough Trinity ?-? Scarborough ?-?
24/10 01:45 Marine ?-? Nantwich Town ?-?
24/10 01:45 Workington ?-? Farsley Celtic ?-?
24/10 01:45 Hednesford Town ?-? Buxton FC ?-?
24/10 01:45 Matlock Town ?-? Grantham Town ?-?
24/10 01:45 Lancaster City ?-? Stalybridge Celtic ?-?
Anh - Nam Anh
24/10 01:45 Swindon Supermarine ?-? Wimborne Town ?-?
24/10 01:45 Salisbury City ?-? Tiverton Town ?-?
Anh - England Ryman Premier
24/10 01:30 Burgess Hill Town ?-? Dorking ?-?
24/10 01:45 Wingate Finchley ?-? Kingstonian ?-?
24/10 01:45 Harlow Town ?-? Brightlingsea Regent ?-?
24/10 01:45 Tonbridge Angels ?-? Enfield Town ?-?
24/10 01:45 Corinthian Casuals ?-? Haringey Borough ?-?
24/10 01:45 Folkestone ?-? Carshalton Athletic ?-?
24/10 01:45 Margate ?-? AFC Hornchurch ?-?
24/10 01:45 Potters Bar Town ?-? Bishop's Stortford ?-?
24/10 01:45 Whitehawk ?-? Lewes ?-?
Áo - Hạng 3 Áo vùng Mitte
24/10 00:00 Sturm Graz Amateur ?-? Union Gurten ?-? 14
Áo - Giải Vô địch miền Đông nước Áo
24/10 00:30 SC Mannsdorf ?-? Team Wiener Linien ?-?
Áo - Cúp Giải Trẻ Áo
24/10 00:00 Sv Feldbach ?-? Tus Bad Gleichenberg ?-?
24/10 00:00 Gratkorn ?-? SC Kalsdorf ?-?
24/10 00:00 Sk Furstenfeld ?-? Tsv Sparkasse Pollau ?-?
24/10 00:00 Usv Hengsberg ?-? Ac Linden Leibnitz ?-?
Argentina - Argentina Prim C Metropolitana
24/10 01:30 Canuelas ?-? General Lamadrid ?-?
24/10 02:00 Central Cordoba De Rosario ?-? Villa San Carlos ?-?
Argentina - Argentina Torneo B
24/10 06:00 Gimnasia Ytiro ?-? Chaco For Ever ?-?
24/10 07:00 Sarmiento Resistencia ?-? Juventud Antoniana ?-?
24/10 08:00 Ah Zapla ?-? San Jorge Tucuman ?-?
Argentina - Hạng 3B Argentina
24/10 01:30 Acassuso ?-? Ca San Miguel ?-?
24/10 01:30 Talleres Rem De Escalada ?-? San Telmo ?-?
Ba Lan - Hạng 2 Ba Lan
22:00 GKS Katowice ?-? Garbarnia Krakow ?-?
Bắc Ai len - Bắc Ai len
24/10 01:45 Linfield FC ?-? Glentoran ?-?
Brazil - Hạng 2 Brazil
24/10 05:15 CSA Alagoas AL ?-? Brasil De Pelotas Rs ?-? 33
Châu Âu - U17 nữ Châu Âu
24/10 00:00 Nữ U17 Georgia ?-? Nữ U17 Latvia ?-? 1
24/10 00:00 U17 Nữ Thụy Điển ?-? U17 Nữ Hà Lan ?-? 1
Châu Phi - CAF Champions League
23:00 Esperance Sportive de Tunis ?-? Primeiro De Agosto ?-?
24/10 02:00 Es Setif ?-? Al Ahly ?-?
Đan Mạch - Giải trẻ Đan Mạch
18:00 Vejle Reserve ?-? Esbjerg Fb Reserve ?-?
Đan Mạch - Hạng 4 Đan Mạch
23:30 Hvidovre If 2 ?-? Husum Bk ?-?
Đức - Đức Oberliga
24/10 00:00 Sc Eltersdorf ?-? Sv Seligenporten ?-?
Estonia - Nam Anh - Trung tâm
24/10 01:45 Rushden&Diamonds ?-? Coalville ?-?
24/10 01:45 Lowestoft Town ?-? St Neots Town ?-?
24/10 01:45 St Ives Town ?-? Leiston ?-?
Estonia - Estonia
23:00 Parnu Linnameeskond ?-? Flora Tallinn ?-? 20
Guatemala - Cúp quốc gia Guatemala
24/10 04:00 Aurora ?-? Deportivo Mixco ?-?
24/10 04:00 Siquinala ?-? Deportivo Reu ?-? 1/8 finals
24/10 04:00 Antigua Gfc ?-? CD Puerto de Iztapa ?-? 1/8 finals
24/10 04:00 Xelaju MC ?-? Deportivo San Pedro ?-? 1/8 finals
24/10 04:00 Club Comunicaciones ?-? Csd Comunicaciones B ?-?
24/10 04:00 Guastatoya ?-? Csyd Sacachispas ?-? 1/8 finals
24/10 04:00 CD Malacateco ?-? Quiche ?-? 1/8 finals
Hà Lan - Giải trẻ Hà Lan
23:30 Twente Enschede Am. ?-? Sc Heerenveen 2 ?-?
Indonesia - Indonesia
15:30 PSMS Medan 1-3 Mitra Kukar 1-2 27
18:30 Persela Lamongan ?-? Barito Putera ?-? 27
18:30 PSIS Semarang ?-? Sriwijaya Palembang ?-? 27
Indonesia - U19 Indonesia
15:30 Madura United U19 1-0 Persela Lamongan U19 1-0
15:30 Persija Jakarta U19 2-1 Sms Medan U19 2-1
19:00 Ps Barito Putera U19 ?-? Bali United U19 ?-?
Ireland - Cúp Ailen Leinster Senior
24/10 01:30 Blarney United ?-? Rockmount ?-?
Israel - Hạng 3 Israel
18:30 Hapoel Migdal Haemek ?-? Hapoel Asi Gilboa ?-?
19:00 Hapoel Kaukab ?-? Ironi Tiberias ?-?
Italia - Italia C1C
24/10 01:30 Ac Monopoli ?-? Catania ?-?
Malta - VĐQG Malta nữ
24/10 01:15 Nữ mosta ?-? Nữ figura ?-?
24/10 01:15 Nữ Hibernians ?-? Nữ Sliema Raiders ?-?
Mexico - Cúp Quốc Gia Mexico
24/10 09:05 Pachuca ?-? Monterrey ?-?
Mexico - Hạng 3 Mexico
24/10 06:00 Pacific ?-? Necaxa Ii ?-?
Mỹ - Mỹ NPSL
24/10 05:00 Maryland ?-? Penn State ?-?
Na Uy - Hạng 2 Na uy
24/10 00:00 Aalesund ?-? Viking ?-?
Nam Phi - South Africa Telkom KnockOut
24/10 00:30 AmaZulu ?-? Kaizer Chiefs FC ?-?
Nga - VĐQG Nga nữ
19:00 Nữ yenisey krasnoyarsk ?-? Nữ torpedo izhevsk ?-?
20:00 Cska Moscow Womens ?-? Nữ Zvezda Irkutsk ?-?
20:00 Nữ Ryazan ?-? Nữ Chertanovo Moscow ?-?
20:00 Nữ Kubanochka Krasnodar ?-? Nữ lokomotiv moscow ?-?
Nhật Bản - Nữ Nhật Bản
24/10 11:00 Nữ Cerezo Osaka Sakai ?-? Nữ Vegalta Sendai ?-?
Oman - VĐQG Oman
19:45 Sur Club ?-? Oman Club ?-?
20:00 Mrbat ?-? Al-Suwaiq Club ?-?
22:00 Saham ?-? Al Shabab Oma ?-?
22:00 AL-Nahda ?-? Sohar Club ?-?
22:45 Al Oruba Sur ?-? Muscat ?-?
22:45 Al Nasr(OMA) ?-? Dhufar ?-?
23:00 Alrstak ?-? Mjees ?-?
Peru - Peru
24/10 01:00 Dep. San Martin ?-? Sport Boys ?-?
24/10 03:00 Melgar ?-? Deportivo Municipal ?-?
24/10 03:30 Comerciantes Unidos ?-? Real Garcilaso ?-?
24/10 08:30 Universitario de Deportes ?-? Sport Rosario ?-?
Qatar - Giải trẻ Qatar
21:45 Al Khor 2 ?-? Al Kharitiyath Sc U23 ?-?
22:15 Al Shahaniya 2 ?-? Al Gharafa U23 ?-?
San Marino - Cúp Quốc Gia San Marino
24/10 01:45 Fiorentino ?-? Tre Fiori ?-?
24/10 01:45 SP Domagnano ?-? Folgore/falciano ?-?
Saudi Arabia - Hạng 1 Ả rập Xê út
21:45 Al Nahdha ?-? Dhamk ?-?
21:45 Al Nojoom ?-? Al Khaleej Club ?-?
22:05 Al Mojzel ?-? Abha ?-?
22:15 Al Jabalain ?-? Al Kawkab ?-?
22:20 Najran ?-? Al Qaisoma ?-?
Scotland - Scotland
24/10 01:45 Dundee ?-? Hearts ?-?
Scotland - U20 Scotland
20:00 Falkirk U20 ?-? Dunfermline U20 ?-?
Séc - Hạng 4 Séc
23:00 Hradec Kralove Womens ?-? Nữ horni herspice ?-?
Slovakia - Cúp Quốc Gia Slovakia
19:30 Stk 1914 Samorin ?-? Poprad ?-?
19:30 1. Tatran Presov ?-? MSK Zilina ?-?
21:00 Nitra ?-? Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas ?-?
21:30 Zemplin Michalovce ?-? Lipany ?-?
24/10 00:00 FK Senica ?-? DAC Dunajska Streda ?-?
Slovenia - Cúp quốc gia Slovenia
21:30 NK Maribor ?-? Domzale ?-?
Thế Giới - Giao Hữu
19:00 Bulgaria U19 ?-? Azerbaijan U19 ?-? Tháng 10
21:00 Cepin ?-? ZNK Osijek ?-? Tháng 10
23:00 Werder Bremen ?-? Arminia Bielefeld ?-? Tháng 10
23:00 Slovakia U19 ?-? Turkey U18 ?-? Tháng 10
24/10 01:45 Larne ?-? Ards ?-? Tháng 10
24/10 01:45 Crusaders FC ?-? Cliftonville ?-? Tháng 10
Thụy Điển - U21 Thụy Điển
21:00 Trelleborgs Ff U21 ?-? Jonkopings Sodra IF U21 ?-?
22:00 Gais U21 ?-? Landskrona Bois U21 ?-?
Thụy Điển - Hạng nhất Thụy Điển
24/10 00:00 Helsingborg IF ?-? Halmstads ?-?
Thụy Điển - U21 Nam Thụy Điển
22:00 Hacken U21 ?-? Malmo FF U21 ?-?
Thụy Điển - Sweden Damallsvenskan
24/10 00:00 Djurgardens Womens ?-? Nữ Linkopings ?-?
Thụy Điển - U19 Thụy Điển
24/10 01:15 Djursholm U19 ?-? Ik Sirius Fk U19 ?-?
Trinidad & Tobago - Trinidad & Tobago
24/10 05:00 W Connection FC ?-? Central ?-? Tháng 3
Uganda - Uganda Premier League
20:00 Kampala City Council ?-? Bright Stars ?-?
20:30 Kirinya Jinja Ss ?-? Onduparaka ?-?
20:30 Cs Paulesti ?-? Bul ?-?
20:30 Paidha Black Angels ?-? Tooro United ?-?
Uruguay - Giải trẻ Uruguay
19:00 Progreso Reserves ?-? Boston River Reserve ?-?
Uruguay - U19 Uruguay
19:00 Danubio U19 ?-? Liverpool Montevideo U19 ?-?
19:00 Nacional De Football U19 ?-? Miramar Misiones U19 ?-?
19:00 Penarol U19 ?-? Defensor Sporting U19 ?-?
21:00 River Plate U19 ?-? Atenas U19 ?-?
Uzbekistan - Uzbekistan
16:10 Lokomotiv Bfk ?-? Iftixor Oltiariq ?-?
17:00 Hotira Namangan ?-? Sherdor Samarqand ?-?
17:00 Yozyovon ?-? Nurafshon ?-?
17:00 Fk Gijduvon ?-? Zaamin ?-?
20:00 Lokomotiv Tashkent ?-? Navbahor Namangan ?-?
20:00 Nasaf Qarshi ?-? Sogdiana Jizak ?-?
20:00 Qizilqum Zarafshon ?-? AGMK ?-?
A B C D
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 UAE 2 8 6
2 U19 Indonesia 2 1 3
3 U19 Qatar 2 0 3
4 U19 Đài Loan 2 -9 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Nhật Bản 2 5 6
2 U19 Triều Tiên 2 -2 3
3 U19 Iraq 2 -1 1
4 U19 Thái Lan 2 -2 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Hàn Quốc 2 2 4
2 U19 Australia 2 1 4
3 U19 Jordan 2 -1 3
4 U19 Việt Nam 2 -2 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Ả Rập Xê Út 1 1 3
2 U19 Tajikistan 1 1 3
3 U19 Malaysia 1 -1 0
4 U19 Trung Quốc 1 -1 0
A B C D E F G H
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Borussia Dortmund 2 4 6
2 Atletico Madrid 2 3 6
3 Club Brugge 2 -3 0
4 AS Monaco 2 -4 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Barcelona 2 6 6
2 Inter Milan 2 2 6
3 Tottenham Hotspur 2 -3 0
4 PSV Eindhoven 2 -5 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Napoli 2 1 4
2 PSG 2 4 3
3 Liverpool 2 0 3
4 Crvena Zvezda 2 -5 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Porto 2 1 4
2 Schalke 04 2 1 4
3 Galatasaray 2 2 3
4 Lokomotiv Moscow 2 -4 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Ajax Amsterdam 2 3 4
2 Bayern Munich 2 2 4
3 Benfica 2 -1 3
4 AEK Athens 2 -4 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Lyon 2 1 4
2 Manchester City 2 0 3
3 Shakhtar Donetsk 2 0 2
4 Hoffenheim 2 -1 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 CSKA Moscow 2 1 4
2 AS Roma 2 2 3
3 Real Madrid 2 2 3
4 Viktoria Plzen 2 -5 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Juventus 2 5 6
2 Manchester United 2 3 4
3 Valencia 2 -2 1
4 Young Boys 2 -6 0
A B C D E F G H I J K L
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Bayer Leverkusen 2 3 6
2 Zurich 2 2 6
3 Ludogorets Razgrad 2 -2 0
4 AEK Larnaca 2 -3 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Red Bull Salzburg 2 3 6
2 RB Leipzig 2 1 3
3 Celtic 2 -1 3
4 Rosenborg 2 -3 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Kobenhavn 2 1 4
2 Zenit St Petersburg 2 1 4
3 Slavia Praha 2 0 3
4 Bordeaux 2 -2 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Dinamo Zagreb 2 5 6
2 Fenerbahce 2 -1 3
3 Spartak Trnava 2 -1 3
4 Anderlecht 2 -3 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Arsenal 2 5 6
2 Sporting Lisbon 2 3 6
3 Vorskla Poltava 2 -3 0
4 Qarabag 2 -5 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 AC Milan 2 3 6
2 Real Betis 2 3 4
3 Olympiakos Piraeus 2 -2 1
4 F91 Dudelange 2 -4 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Glasgow Rangers 2 2 4
2 Rapid Wien 2 0 3
3 Villarreal 2 0 2
4 Spartak Moscow 2 -2 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Eintr. Frankfurt 2 4 6
2 Lazio 2 -2 3
3 Apollon Limassol FC 2 -1 1
4 Marseille 2 -1 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Sarpsborg 08 FF 2 0 3
2 Besiktas 2 0 3
3 Genk 2 0 3
4 Malmo 2 0 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Krasnodar 2 2 6
2 Sevilla 2 3 3
3 Standard Liege 2 -3 3
4 Akhisar Bld.Geng 2 -2 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Astana 2 2 4
2 Stade Rennais 2 -1 3
3 Dynamo Kyiv 2 0 2
4 Baumit Jablonec 2 -1 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Chelsea 2 2 6
2 PAOK Saloniki 2 2 3
3 BATE Borisov 2 -1 3
4 Fehervar Videoton 2 -3 0