Lịch bóng đá hôm nay - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch bóng đá hôm nay - cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Euro, World Cup và Việt Nam (V-League). VNBongda cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá đêm nay và rạng sáng ngày mai các giải Cúp C1 Châu Âu (Champions League), C2 (Europa League) trên các kênh bóng đá - thể thao hàng đầu như: K+, K+PM, K+NC, VTV3, VTV6, SCTV, Bóng đá TV (BDTV), Thể Thao TV (TTTV) và kênh Tin tức & Thể thao (TTTT) trước khi bắt đầu trận đấu khoảng 24h.

Lịch thi đấu của các trận đấu được sắp xếp theo giải đấu: giải đấu được gắn sao (nổi bật) xếp bên trên, những giải đấu không nổi bật thì xếp theo A-Z (alpha beta - bảng chữ cái) của tên quốc gia của giải đấu đó.

Ngày / Giờ Tỷ số cả trận Hiệp 1 Vòng đấu
Nam Mỹ - Copa Sudamericana
23/05 03:00 Zulia ?-? Palestino ?-?
23/05 05:15 Sol De America ?-? Botafogo ?-?
23/05 05:15 Deportivo Cali ?-? CA Penarol ?-?
23/05 07:30 Liverpool P ?-? Caracas FC ?-?
23/05 07:30 La Equidad ?-? Deportivo Santani ?-?
Mỹ - Nhà nghề Mỹ MLS
23/05 07:00 New York Red Bulls ?-? Vancouver Whitecaps ?-?
Bỉ - Bỉ
23/05 01:30 Kortrijk ?-? Sporting Charleroi ?-?
Ai Cập - Ai Cập
23/05 03:00 El Ismaily ?-? Al Ahly ?-?
Andorra - Andorra
23/05 02:00 Ce Carroi ?-? Lusitanos la Posa ?-?
Áo - Cúp Giải Trẻ Áo
23/05 00:30 First Vienna ?-? Ask Elektra ?-?
Argentina - Argentina Torneo B
23/05 02:00 Ca Sarmiento De Humboldt ?-? Central Cordoba Sde ?-?
Argentina - Giải trẻ Argentina
20:00 Acassuso Reserves ?-? Ca Estudiantes Caseros Reserves ?-?
20:00 Csd Flandria Reserves ?-? Ca Atlanta Reserves ?-?
20:00 Deportivo Espanol Reserves ?-? Uai Urquiza Reserves ?-?
23:00 El Porvenir Reserves ?-? Ca Ituzaingo Reserves ?-?
Ba Lan - Giải trẻ Ba Lan
23/05 00:00 Korona Kielce Youth ?-? Gornik Zabrze Youth ?-?
Bangladesh - Bangladesh
20:00 Rahmatgonj Mfs ?-? Sheikh Jamal ?-?
Belarus - Belarus
22:45 Vitebsk ?-? Zorka-BDU Minsk ?-?
23/05 00:45 Torpedo Zhodino ?-? Shakhter Soligorsk ?-?
Bỉ - Vô địch giải trẻ Bỉ
23/05 01:00 Thes Sport ?-? Kmsk Deinze ?-?
23/05 01:00 Lierse Kempenzonen ?-? Excelsior Virton ?-?
Bolivia - Bolivia
23/05 02:00 Destroyers ?-? Nacional Potosi ?-?
23/05 05:15 Jorge Wilstermann ?-? Blooming ?-?
23/05 07:30 Oriente Petrolero ?-? Aurora ?-?
23/05 07:30 The Strongest ?-? Always Ready ?-?
Brazil - Cúp Quốc Gia Brazil
23/05 05:15 Sampaio Correa (MA) ?-? Palmeiras ?-?
23/05 07:30 Sao Paulo ?-? Bahia ?-?
23/05 07:30 1Juventude Rs ?-? Gremio ?-?
Brazil - U20 Brazil
23/05 01:00 Brasil De Pelotas U20 ?-? U20 Guarani Rs ?-?
23/05 01:00 Criciuma Youth ?-? U20 Guarani De Palhoca ?-?
23/05 01:00 U20 Nova Prata Rs ?-? Novo Horizonte/rs U20 ?-?
23/05 01:15 Sao Jose Sp Youth ?-? Novo Hamburgo Rs U20 ?-?
Bulgaria - Bulgaria
23/05 00:00 Septemvri Simitli ?-? Dunav Ruse ?-?
Croatia - Hạng 2 Croatia
22:00 Zrinski Jurjevac ?-? Hnk Vukovar 91 ?-?
Croatia - Cúp Quốc Gia Croatia
23:00 Dinamo Zagreb ?-? NK Rijeka ?-?
Đan Mạch - U19 Đan Mạch
23/05 00:00 Esbjerg Fb U19 ?-? Nordsjaelland U19 ?-?
Đan Mạch - U21 Đan Mạch
23:30 Frem Copenhagen U21 ?-? Frederiksberg Alliancen 2000 U21 ?-?
Đảo Faroe - Cúp Đảo Faroe
23/05 00:00 Ki Klaksvik ?-? HB Torshavn ?-?
Đảo Sip - Cúp quốc gia Đảo Sip
23:00 APOEL Nicosia ?-? AEL Limassol ?-?
Đức - Đức Oberliga
23/05 00:30 Arminia Ludwigshafen ?-? Fsv Jagersburg ?-?
23/05 00:30 Bremer Sv ?-? Altonaer ?-?
23/05 00:30 Fv Diefflen ?-? TSG Pfeddersheim ?-?
23/05 00:30 Rot Weiss Koblenz ?-? Karbach ?-?
23/05 00:30 Engers ?-? TUS Mechtersheim ?-?
23/05 00:30 Hertha Wiesbach ?-? Vfb Dillingen ?-?
23/05 00:30 Kaiserslautern Am ?-? Eintracht Trier ?-?
23/05 00:30 Sv Rochling Volkling ?-? Sc Idar Oberstein ?-?
23/05 00:30 Tsv Schott Mainz ?-? Hassia Bingen ?-?
Đức - Germany B-Junioren-Bundesliga Sud/Sudwest
23:30 Nurnberg U17 ?-? Vfb Stuttgart U17 ?-?
Estonia - Estonia
23:00 Trans Narva ?-? Maardu Fc Starbunker ?-?
23:30 Tartu JK Tammeka ?-? Flora Tallinn ?-?
Hà Lan - Hạng 2 Hà Lan
23:30 Den Bosch ?-? Go Ahead Eagles ?-?
23:30 SBV Excelsior ?-? RKC Waalwijk ?-?
23/05 01:45 Sparta Rotterdam ?-? Oss ?-?
23/05 01:45 De Graafschap ?-? Cambuur Leeuwarden ?-?
Indonesia - Indonesia
20:30 Persela Lamongan ?-? Persipura Jayapura ?-?
20:30 Pusamania Borneo ?-? Arema Malang ?-?
Iraq - Iraq
20:00 Baghdad ?-? Naft Misan ?-?
20:00 Al-Hudod ?-? Al Hussein Irbid ?-?
23/05 02:00 Al Talaba ?-? Al Bahri ?-?
23/05 02:00 Naft Alwasat ?-? Al-Naft ?-?
Ireland - Cúp Ailen Leinster Senior
23/05 01:00 Rockmount ?-? Cobh Wanderers ?-?
23/05 01:00 College Corinthians ?-? Douglas Hall ?-?
23/05 01:00 Ringmahon Rangers ?-? University College Cork ?-?
23/05 01:00 Cherry Orchard ?-? Killester Donnycarne ?-?
Israel - U19 Israel
21:00 Hapoel Tel Aviv U19 ?-? Maccabi Netanya U19 ?-?
Italia - Hạng 2 Italia
23/05 02:00 Hellas Verona ?-? Pescara ?-?
Italia - Italia Serie D
21:00 Az Picerno Asd ?-? Avellino ?-?
21:00 Como ?-? Lecco ?-?
Italia - Italia Primavera
20:00 Genoa U20 ?-? Fiorentina U20 ?-?
Kazakhstan - Cúp Quốc Gia Kazakhstan
19:00 Ordabasy ?-? FK Atyrau ?-?
20:00 Tobol Kostanai ?-? Kaisar Kyzylorda ?-?
Kenya - Kenya
19:00 Weston Shitima ?-? Posta Rangers ?-?
19:00 Mathare United ?-? Bandari ?-?
19:00 Ulinzi Stars Nakuru ?-? Kariobangi Sharks ?-?
19:00 Kakamega ?-? Sony Sugar ?-?
19:00 Fortune Sacco ?-? Eldoret Youth ?-?
20:15 Gor Mahia ?-? Vihiga United ?-?
20:15 Kibera Black Stars ?-? Administration Police ?-?
Latvia - Latvia
22:00 Bfc Daugavpils ?-? FK Ventspils ?-?
23:45 Rigas Futbola Skola ?-? Fk Valmiera ?-?
Latvia - Cúp quốc gia Latvia
23:30 Salaspils ?-? Jurnieks Riga ?-?
Litva - Litva
22:00 Kauno Zalgiris ?-? Stumbras ?-?
23/05 00:00 Suduva ?-? FK Zalgiris Vilnius ?-?
Macedonia - Cúp Quốc Gia Macedonia
23:30 Makedonija Gjorce Petrov ?-? Academy Pandev ?-? 28
Moldova - Cúp Quốc Gia Moldova
23/05 00:30 Sheriff ?-? Sfintul Gheorghe ?-?
Mỹ - Mỹ NPSL
23/05 06:30 Orlando City u23 ?-? Richmond Kickers ?-?
23/05 07:00 Boston United ?-? Black Rock ?-?
Mỹ - Hạng nhất Mỹ
23/05 07:00 Swope Park Rangers ?-? Memphis 901 ?-?
23/05 07:00 Birmingham Legion ?-? Nashville ?-?
Na Uy - Cúp Quốc Gia Na Uy
22:00 Strommen ?-? Bodo Glimt ?-?
23:00 Jerv ?-? Sandefjord ?-?
23:00 Kvik Halden ?-? Lillestrom ?-?
23:00 Moss ?-? Kongsvinger ?-?
23:00 Grorud IL ?-? HamKam ?-?
23:00 Kjelsas IL ?-? Skeid Oslo ?-?
23:00 Asker ?-? KFUM Oslo ?-?
23:00 Baerum SK ?-? Notodden FK ?-?
23:00 Lorenskog ?-? Ullensaker/Kisa IL ?-?
23:00 Fram Larvik ?-? Raufoss ?-?
23:00 Pors Grenland ?-? Mjondalen ?-?
23:00 Arendal ?-? Odd Grenland ?-?
23:00 Egersunds IK ?-? Bryne ?-?
23:00 Vard Haugesund ?-? Sandnes Ulf ?-?
23:00 Sotra ?-? FK Haugesund ?-?
23:00 Fyllingsdalen ?-? Nest-Sotra ?-?
23:00 Floro ?-? Aalesund ?-?
23:00 IL Hodd ?-? Sogndal ?-?
23:00 Brattvag ?-? Kristiansund BK ?-?
23:00 Tillerbyen ?-? Rosenborg ?-?
23:00 Nardo ?-? Ranheim IL ?-?
23:00 Levanger ?-? Stjordals Blink ?-?
23:00 Melbo ?-? Tromso IL ?-?
23:00 IF Floya ?-? Alta ?-?
23/05 00:00 Eidsvold TF ?-? Valerenga ?-?
23/05 01:00 Fredrikstad ?-? Sarpsborg 08 FF ?-?
23:00 Harstad ?-? Tromsdalen UIL ?-?
Nam Mỹ - Siêu cúp Nam Mỹ
23/05 07:30 Atletico Paranaense ?-? River Plate ?-?
Nam Phi - Hạng nhất Nam Phi
20:00 Tshakhuma Tm ?-? Maritzburg United ?-?
Namibia - Namibia
23/05 00:00 Okahandja United ?-? Africa Stars ?-?
Nga - Cúp Quốc Gia Nga
22:30 Lokomotiv Moscow ?-? Ural Sr ?-?
Nga - Hạng 3 Nga
18:57 Shinnik M Yaroslavl ?-? Torpedo M Sdysshor Vladimir ?-?
Panama - Cúp Quốc Gia Panama
23/05 08:00 Cd Universitario ?-? Costa Del Este ?-?
Phần Lan - Hạng 2 Phần Lan
22:30 Tpv Tampere ?-? Ekenas IF Fotboll ?-?
Phần Lan - Hạng 4 Phần Lan
22:15 Sif ?-? Kiisto ?-?
23:00 Kps ?-? Narpes Kraft ?-?
23:00 Haupa ?-? Otp ?-?
23/05 00:15 Finnkurd ?-? Hifk 2 ?-?
Romania - Romania
22:30 Dunarea Calarasi ?-? Concordia Chiajna ?-?
23/05 01:00 Dinamo Bucuresti ?-? CSM Studentesc Iasi ?-?
Romania - Nữ Romania
20:00 Nữ heniu prundu bargaului ?-? Nữ Olimpia Cluj ?-?
Séc - Cúp Quốc Gia Séc
23/05 00:15 Banik Ostrava ?-? Slavia Praha ?-?
Séc - Hạng 4 Séc
19:00 Ceske Budejovice U21 ?-? Zlin U21 ?-? lower table round
21:30 Unicov ?-? Spartak Hulin ?-?
Slovakia - Hạng 3 Slovakia
22:00 Sk 1923 Gabcikovo ?-? Spartak Trnava B ?-?
Slovenia - Slovenia
21:55 NK Triglav Kranj ?-? Domzale ?-?
21:55 NK Olimpija Ljubljana ?-? NK Mura 05 ?-?
21:55 NK Maribor ?-? Krsko Posavlje ?-?
21:55 Gorica ?-? NK Aluminij ?-?
21:55 NK Publikum Celje ?-? NK Rudar Velenje ?-?
Thế Giới - Giao Hữu
19:00 Guangzhou R&F ?-? Monchengladbach ?-?
22:00 Xanthi ?-? Doxa Dramas ?-?
23:00 OFI Crete ?-? Platanias FC ?-?
23:30 Bsg Chemie Leipzig ?-? Fortuna Dusseldorf ?-?
23/05 00:00 Eintracht Northeim ?-? Hansa Luneburg ?-?
23/05 01:00 Sheffield United ?-? Bolton Wanderers ?-?
23/05 02:00 Nữ Mexico ?-? Nữ New Zealand ?-?
23/05 07:00 DC United ?-? Real Betis ?-?
23/05 07:00 Minnesota United ?-? Hertha Berlin ?-?
Thổ Nhĩ Kỳ - Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
23/05 01:00 Adana Demirspor ?-? Hatayspor ?-?
23/05 01:00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi ?-? Osmanlispor ?-?
Thụy Điển - U21 Bắc Thụy Điển
22:00 Syrianska U21 ?-? Degerfors IF U21 ?-?
Thụy Điển - Hạng 2 U21 Nam Thụy Điển
22:00 Varbergs Bois U21 ?-? Gais U21 ?-?
Thụy Điển - Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland
23/05 00:00 IS Halmia ?-? Hittarps Ik ?-?
Thụy Điển - Nữ Thụy Điển
23/05 00:00 Eskilsminne Dif Womens ?-? Is Halmia Womens ?-?
23/05 01:00 Tyreso Ff Womens ?-? Bele Barkarby Womens ?-?
Thụy Sĩ - Hạng 2 Thụy Sỹ
23/05 01:00 Grasshoppers ?-? Sion ?-?
23/05 01:00 Luzern ?-? Zurich ?-?
23/05 01:00 St. Gallen ?-? Young Boys ?-?
23/05 01:00 Neuchatel Xamax ?-? Lugano ?-?
23/05 01:00 Thun ?-? Basel ?-?
Trung Quốc - Macao
20:00 Cd Monte Carlo ?-? Mfa Development ?-?
Tunisia - Tunisia Division 1
19:30 Us Tataouine ?-? Stade Tunisien ?-?
21:00 Club Sportif Sfaxien ?-? Es Du Sahel ?-?
21:00 Us Ben Guerdane ?-? U.s.monastir ?-?
21:00 C. A. Bizertin ?-? Stade Gabesien ?-?
Úc - Hạng 2 Victorian Úc
23/05 11:00 Whittlesea Ranges Fc ?-? Moreland City ?-?
23/05 11:00 Werribee City Sc ?-? Moreland Zebras ?-?
23/05 11:00 Melbourne Victory Fc Am ?-? North Geelong Warriors ?-?
Ukraine - Ukraina
21:00 Lviv ?-? Zorya ?-?
21:00 Illichivets ?-? PFC Oleksandria ?-?
23:30 Shakhtar Donetsk ?-? Dynamo Kyiv ?-?
Việt Nam - Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
18:30 Nữ Phong Phú Hà Nam ?-? Nữ Thái Nguyên ?-?
Zambia - Zambia Super League
20:00 Nkana ?-? Forest Rangers ?-?
A B C D
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 UAE 3 7 6
2 U19 Qatar 3 4 6
3 U19 Indonesia 3 2 6
4 U19 Đài Loan 3 -13 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Nhật Bản 3 10 9
2 U19 Thái Lan 3 -1 4
3 U19 Triều Tiên 3 -3 3
4 U19 Iraq 3 -6 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Hàn Quốc 3 4 7
2 U19 Australia 3 1 5
3 U19 Jordan 3 -1 4
4 U19 Việt Nam 3 -4 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Ả Rập Xê Út 3 4 9
2 U19 Tajikistan 3 -1 4
3 U19 Trung Quốc 3 0 3
4 U19 Malaysia 3 -3 1
A B C D E F G H
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Borussia Dortmund 6 8 13
2 Atletico Madrid 6 3 13
3 Club Brugge 6 1 6
4 AS Monaco 6 -12 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Barcelona 6 9 14
2 Tottenham Hotspur 6 -1 8
3 Inter Milan 6 -1 8
4 PSV Eindhoven 6 -7 2
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 PSG 6 8 11
2 Liverpool 6 2 9
3 Napoli 6 2 9
4 Crvena Zvezda 6 -12 4
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Porto 6 9 16
2 Schalke 04 6 2 11
3 Galatasaray 6 -3 4
4 Lokomotiv Moscow 6 -8 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Bayern Munich 6 10 14
2 Ajax Amsterdam 6 6 12
3 Benfica 6 -5 7
4 AEK Athens 6 -11 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Manchester City 6 10 13
2 Lyon 6 1 8
3 Shakhtar Donetsk 6 -8 6
4 Hoffenheim 6 -3 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Real Madrid 6 7 12
2 AS Roma 6 3 9
3 CSKA Moscow 6 -1 7
4 Viktoria Plzen 6 -9 7
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Juventus 6 5 12
2 Manchester United 6 3 10
3 Valencia 6 0 8
4 Young Boys 6 -8 4
A B C D E F G H I J K L
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Bayer Leverkusen 6 7 13
2 Zurich 6 1 10
3 AEK Larnaca 6 -6 5
4 Ludogorets Razgrad 6 -2 4
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Red Bull Salzburg 6 11 18
2 Celtic 6 -2 9
3 RB Leipzig 6 1 7
4 Rosenborg 6 -10 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Zenit St Petersburg 6 1 11
2 Slavia Praha 6 1 10
3 Bordeaux 6 0 7
4 Kobenhavn 6 -2 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Dinamo Zagreb 6 8 14
2 Fenerbahce 6 0 8
3 Spartak Trnava 6 -3 7
4 Anderlecht 6 -5 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Arsenal 6 10 16
2 Sporting Lisbon 6 10 13
3 Vorskla Poltava 6 -9 3
4 Qarabag 6 -11 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Real Betis 6 5 12
2 Olympiakos Piraeus 6 5 10
3 AC Milan 6 3 10
4 F91 Dudelange 6 -13 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Villarreal 6 7 10
2 Rapid Wien 6 -3 10
3 Glasgow Rangers 6 0 6
4 Spartak Moscow 6 -4 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Eintr. Frankfurt 6 12 18
2 Lazio 6 -2 9
3 Apollon Limassol FC 6 0 7
4 Marseille 6 -10 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Genk 6 6 11
2 Malmo 6 1 9
3 Besiktas 6 -2 7
4 Sarpsborg 08 FF 6 -5 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Sevilla 6 12 12
2 Krasnodar 6 0 12
3 Standard Liege 6 -2 10
4 Akhisar Bld.Geng 6 -10 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Dynamo Kyiv 6 3 11
2 Stade Rennais 6 -1 9
3 Astana 6 0 8
4 Baumit Jablonec 6 -2 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Chelsea 6 9 16
2 BATE Borisov 6 0 9
3 Fehervar Videoton 6 -2 7
4 PAOK Saloniki 6 -7 3