Lịch bóng đá hôm nay - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch bóng đá hôm nay - cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Euro, World Cup và Việt Nam (V-League). VNBongda cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá đêm nay và rạng sáng ngày mai các giải Cúp C1 Châu Âu (Champions League), C2 (Europa League) trên các kênh bóng đá - thể thao hàng đầu như: K+, K+PM, K+NC, VTV3, VTV6, SCTV, Bóng đá TV (BDTV), Thể Thao TV (TTTV) và kênh Tin tức & Thể thao (TTTT) trước khi bắt đầu trận đấu khoảng 24h.

Lịch thi đấu của các trận đấu được sắp xếp theo giải đấu: giải đấu được gắn sao (nổi bật) xếp bên trên, những giải đấu không nổi bật thì xếp theo A-Z (alpha beta - bảng chữ cái) của tên quốc gia của giải đấu đó.

Ngày / Giờ Tỷ số cả trận Hiệp 1 Vòng đấu
Anh - Ngoại Hạng Anh
19:30 Wolves ?-? Leicester City ?-? 23
22:00 Bournemouth ?-? West Ham ?-? 23
22:00 Liverpool ?-? Crystal Palace ?-? 23
Kênh truyền hình trực tiếp: K+PM
22:00 Manchester United ?-? Brighton ?-? 23
Kênh truyền hình trực tiếp: K+PC
22:00 Newcastle United ?-? Cardiff City ?-? 23
22:00 Southampton ?-? Everton ?-? 23
Kênh truyền hình trực tiếp: SSPORT 2
22:00 Watford ?-? Burnley ?-? 23
20/01 00:30 Arsenal ?-? Chelsea ?-? 23
Kênh truyền hình trực tiếp: K+PM
Tây Ban Nha - La Liga
03:00 Getafe ?-? Alaves ?-? 20
22:15 Real Madrid ?-? Sevilla ?-? 20
20/01 00:30 SD Huesca ?-? Atletico Madrid ?-? 20
20/01 02:45 Celta Vigo ?-? Valencia ?-? 20
Đức - Bundesliga
02:30 Hoffenheim ?-? Bayern Munich ?-? 18
Kênh truyền hình trực tiếp: FOX Sports
21:30 Augsburg ?-? Fortuna Dusseldorf ?-? 18
21:30 Bayer Leverkusen ?-? Monchengladbach ?-? 18
21:30 Eintr. Frankfurt ?-? Freiburg ?-? 18
21:30 Hannover 96 ?-? Werder Bremen ?-? 18
21:30 VfB Stuttgart ?-? Mainz 05 ?-? 18
20/01 00:30 RB Leipzig ?-? Borussia Dortmund ?-? 18
Italia - Serie A
21:00 AS Roma ?-? Torino ?-?
Kênh truyền hình trực tiếp: FPT Play
20/01 00:00 Udinese ?-? Parma ?-?
Kênh truyền hình trực tiếp: FPT Play
20/01 02:30 Inter Milan ?-? Sassuolo ?-?
Kênh truyền hình trực tiếp: FPT Play
Pháp - Ligue 1
02:45 Lille ?-? Amiens ?-? 21
Kênh truyền hình trực tiếp: SSPORT
23:00 PSG ?-? Guingamp ?-? 21
Kênh truyền hình trực tiếp: SSPORT 3
20/01 02:00 AS Monaco ?-? Strasbourg ?-? 21
Kênh truyền hình trực tiếp: SSPORT 2
20/01 02:00 Nimes ?-? Toulouse ?-? 21
20/01 02:00 Stade Reims ?-? Nice ?-? 21
Anh - Hạng Nhất Anh
02:45 Norwich ?-? Birmingham ?-? 28
22:00 Aston Villa ?-? Hull City ?-? 28
22:00 Blackburn Rovers ?-? Ipswich ?-? 28
22:00 Derby County ?-? Reading ?-? 28
22:00 Middlesbrough ?-? Millwall ?-? 28
22:00 Nottingham Forest ?-? Bristol City ?-? 28
22:00 Queens Park Rangers ?-? Preston North End ?-? 28
22:00 Rotherham United ?-? Brentford ?-? 28
22:00 Sheffield Wed. ?-? Wigan Athletic ?-? 28
22:00 Stoke City ?-? Leeds United ?-? 28
20/01 00:30 Swansea City ?-? Sheffield United ?-? 28
Bồ Đào Nha - Bồ Đào Nha
01:45 CD Nacional ?-? Sporting Braga ?-? 18
02:00 Chaves ?-? Porto ?-? 18
04:15 Vitoria Guimaraes ?-? Benfica ?-? 18
22:30 Belenenses ?-? Desportivo de Tondela ?-? 18
20/01 01:00 Sporting Lisbon ?-? Moreirense ?-? 18
20/01 03:30 Santa Clara ?-? Maritimo ?-? 18
Hà Lan - Hà Lan Eredivisie
02:00 Vitesse Arnhem ?-? SBV Excelsior ?-? 18
20/01 00:30 AZ Alkmaar ?-? Utrecht ?-? 18
20/01 01:45 Zwolle ?-? Feyenoord Rotterdam ?-? 18
20/01 01:45 ADO Den Haag ?-? VVV Venlo ?-? 18
20/01 02:45 Groningen ?-? Heracles Almelo ?-? 18
Thổ Nhĩ Kỳ - Thổ Nhĩ Kỳ
00:30 Akhisar Bld.Geng ?-? Besiktas ?-? 18
17:30 Yeni Malatyaspor ?-? Goztepe ?-? 18
17:30 Erzurum BB ?-? Konyaspor ?-? 18
20:00 Antalyaspor ?-? Kayserispor ?-? 18
23:00 Galatasaray ?-? Ankaragucu ?-? 18
Úc - Úc
13:35 Sydney ?-? Newcastle Jets ?-? 14
15:50 Melbourne City ?-? Perth Glory ?-? 14
Kênh truyền hình trực tiếp: SSPORT
Argentina - Argentina Primera
20/01 06:00 River Plate ?-? Defensa Y Justicia ?-?
Mexico - Mexico
20/01 06:00 Queretaro ?-? Monterrey ?-?
20/01 08:00 Club America ?-? Pachuca ?-?
20/01 10:00 Tigres UANL ?-? Cruz Azul ?-?
Bỉ - Bỉ
02:30 St.-Truidense VV ?-? Genk ?-?
20/01 00:00 Standard Liege ?-? Kortrijk ?-?
20/01 02:00 AS Eupen ?-? Lokeren ?-?
20/01 02:00 Red Star Waasland-Beveren ?-? Cercle Brugge ?-?
20/01 02:30 Zulte-Waregem ?-? Royal Antwerp ?-?
- Premier League International Cup
02:00 Norwich City U23 ?-? Tottenham Hotspur U23 ?-?
Albania - Albania
20/01 06:00 KF Tirana ?-? Kamza ?-? 19
20/01 06:00 Luftetari Gjirokaster ?-? Kastrioti Kruje ?-? 19
20/01 06:00 Teuta Durres ?-? Flamurtari ?-?
20/01 06:00 Skenderbeu Korca ?-? Partizani Tirana ?-?
20/01 06:00 KS Perparimi Kukesi ?-? KF Laci ?-?
Algeria - Algieria
18/01 23:45 Paradou Ac ?-? Es Setif ?-? 18
21:00 As Ain Mlila ?-? Om Medea ?-? 18
22:00 Usm Bel Abbes ?-? Js Kabylie ?-? 18
Algeria - Hạng 2 Algeria
21:00 Rc Relizane ?-? Jsm Skikda ?-?
21:00 Rc Kouba ?-? Aso Chlef ?-?
21:00 A Bou Saada ?-? Us Biskra ?-?
23:45 Wa Tlemcen ?-? Mc Saida ?-?
Ấn Độ - Hạng nhất Ấn Độ
15:30 Minerva Academy ?-? Gokulam Kerala ?-?
18:30 Shillong Lajong FC ?-? Real Kashmir ?-?
21:00 Churchill Brothers ?-? Neroca ?-?
Anh - Cúp Liên Đoàn Anh U23
02:00 Bristol City U23 ?-? Aston Villa U23 ?-?
02:00 Reading U23 ?-? Colchester United U23 ?-?
19:00 Swansea City U23 ?-? Oxford U23 ?-?
Anh - U18 Anh FA Cup
02:00 Crystal Palace U18 ?-? Bolton Wanderers U18 ?-?
02:00 U18 Manchester City ?-? Nottingham Forest U18 ?-?
20/01 02:00 Liverpool U18 ?-? Leeds United U18 ?-?
Anh - Cúp FA Anh Trophy
22:00 South Shields ?-? Farsley Celtic ?-?
Anh - Hạng 2 Anh
22:00 AFC Wimbledon ?-? Barnsley ?-? 29
22:00 Blackpool ?-? Shrewsbury Town ?-? 29
22:00 Bradford AFC ?-? Southend United ?-? 29
22:00 Bristol Rovers ?-? Wycombe Wanderers ?-? 29
22:00 Charlton Athletic ?-? Accrington Stanley ?-? 29
22:00 Doncaster Rovers ?-? Burton Albion ?-? 29
22:00 Gillingham ?-? Walsall ?-? 29
22:00 Luton Town ?-? Peterborough United ?-? 29
22:00 Oxford United ?-? Portsmouth ?-? 29
22:00 Plymouth Argyle ?-? Coventry ?-? 29
22:00 Rochdale ?-? Fleetwood Town ?-? 29
22:00 Scunthorpe United ?-? Sunderland ?-? 29
Anh - Hạng 3 Anh
20:00 Lincoln City ?-? Grimsby Town ?-?
22:00 Cambridge United ?-? Northampton Town ?-?
22:00 Carlisle ?-? Cheltenham Town ?-?
22:00 Colchester United ?-? Mansfield Town ?-?
22:00 Crawley Town ?-? Port Vale ?-?
22:00 Forest Green Rovers ?-? Bury ?-?
22:00 Macclesfield Town ?-? Oldham Athletic ?-?
22:00 Milton Keynes Dons ?-? Crewe Alexandra ?-?
22:00 Morecambe ?-? Stevenage Borough ?-?
22:00 Newport County ?-? Exeter City ?-?
22:00 Tranmere Rovers ?-? Swindon ?-?
22:00 Yeovil Town ?-? Notts County ?-?
Anh - Bắc Anh
22:00 Buxton FC ?-? Nantwich Town ?-?
22:00 Grantham Town ?-? Stafford Rangers ?-?
22:00 Hednesford Town ?-? Basford Utd ?-?
22:00 Hyde United ?-? Witton Albion ?-?
22:00 Marine ?-? Stalybridge Celtic ?-?
22:00 Matlock Town ?-? Scarborough ?-?
22:00 Mickleover Sports ?-? Gainsborough Trinity ?-?
22:00 Warrington Town AFC ?-? Lancaster City ?-?
22:00 Whitby Town ?-? North Ferriby United ?-?
22:00 Workington ?-? Bamber Bridge ?-?
Anh - Nam Anh
22:00 Chesham United ?-? Dorchester Town ?-?
22:00 Farnborough Town ?-? Beaconsfield Sycob ?-?
22:00 Frome Town ?-? Metropolitan Police ?-?
22:00 Harrow Borough ?-? Swindon Supermarine ?-?
22:00 Hartley Wintney ?-? Salisbury City ?-?
22:00 Hendon ?-? Tiverton Town ?-?
22:00 Merthyr Town ?-? Basingstoke Town ?-?
22:00 Poole Town ?-? Walton Casuals ?-?
22:00 Staines Town ?-? Wimborne Town ?-?
22:00 Taunton Town ?-? Gosport Borough ?-?
22:00 Weymouth ?-? Kings Langley ?-?
Anh - England Conference
19:35 Harrogate Town ?-? Hartlepool United FC ?-?
22:00 Aldershot Town ?-? Chesterfield ?-?
22:00 Barrow ?-? Halifax Town ?-?
22:00 Boreham Wood ?-? Havant and Waterlooville ?-?
22:00 Braintree Town ?-? Barnet ?-?
22:00 Dover Athletic ?-? Bromley ?-?
22:00 Eastleigh ?-? Sutton United ?-?
22:00 Ebbsfleet United ?-? Leyton Orient ?-?
22:00 AFC Fylde ?-? Wrexham ?-?
22:00 Maidenhead United ?-? Solihull Moors ?-?
22:00 Maidstone United ?-? Dagenham and Redbridge ?-?
22:00 Salford City ?-? Gateshead ?-?
Anh - England Conference Bắc
22:00 AFC Telford United ?-? Kidderminster ?-?
22:00 Alfreton Town ?-? Brackley Town ?-?
22:00 Altrincham ?-? Southport FC ?-?
22:00 Ashton United ?-? Fc United Of Manchester ?-?
22:00 Boston United ?-? Leamington ?-?
22:00 Bradford Park Avenue ?-? Blyth Spartans ?-?
22:00 Chester FC ?-? Curzon Ashton ?-?
22:00 Darlington ?-? Spennymoor Town ?-?
22:00 Hereford ?-? Nuneaton Town ?-?
22:00 Stockport County ?-? York City ?-?
Anh - England Conference Nam
22:00 Bath City ?-? Torquay United ?-?
22:00 Chelmsford City ?-? Dartford ?-?
22:00 Concord Rangers ?-? Billericay Town ?-?
22:00 East Thurrock United ?-? Dulwich Hamlet ?-?
22:00 Hemel Hempstead Town ?-? Hampton & Richmond ?-?
22:00 Oxford City ?-? Gloucester City ?-?
22:00 Slough Town ?-? Chippenham Town ?-?
22:00 St Albans City ?-? Woking ?-?
22:00 Truro City ?-? Weston Super Mare ?-?
22:00 Wealdstone ?-? Hungerford Town ?-?
22:00 Welling United ?-? Eastbourne Borough ?-?
Anh - England Ryman Premier
22:00 Brightlingsea Regent ?-? Folkestone ?-?
22:00 Dorking ?-? Harlow Town ?-? 31
22:00 Bishop's Stortford ?-? Tonbridge Angels ?-?
22:00 Bognor Regis Town ?-? Potters Bar Town ?-?
22:00 Carshalton Athletic ?-? Merstham ?-?
22:00 Enfield Town ?-? Corinthian Casuals ?-?
22:00 Haringey Borough ?-? Margate ?-?
22:00 AFC Hornchurch ?-? Burgess Hill Town ?-?
22:00 Kingstonian ?-? Whitehawk ?-?
22:00 Leatherhead ?-? Worthing ?-?
22:00 Lewes ?-? Wingate Finchley ?-?
Áo - Hạng 3 Áo vùng Mitte
16:00 Wolfsberger Ac Amateur ?-? SG Austria Klagenfurt ?-?
Argentina - Cúp Quốc Gia Argentina
20/01 05:00 Deportivo Madryn ?-? Independiente Neuquen ?-?
20/01 05:00 Ferrol Carril Oeste ?-? CA Douglas Haig ?-?
20/01 05:00 Csyd Juventud Unida Gualeguaychu ?-? Defensores Pronunciamiento ?-?
20/01 05:00 Sportivo Las Parejas ?-? Atletico Parana ?-?
20/01 05:00 Sportivo Belgrano ?-? Racing De Cordoba ?-?
20/01 05:00 Estudiantes De San Luis ?-? Ca Juventud Unida San Luis ?-?
20/01 05:00 San Lorenzo Alem ?-? Ah Zapla ?-?
20/01 05:00 Crucero del Norte ?-? Gsan Martin Formosa ?-?
20/01 05:00 Gimnasia Ytiro ?-? Juventud Antoniana ?-?
Argentina - Argentina Torneo B
20/01 05:00 Club Cipolletti ?-? Deportivo Roca ?-?
Argentina - Argentina Pentagonal Summer Tournament
08:10 Independiente ?-? Gimnasia LP ?-?
20/01 08:10 Racing Club ?-? Rosario Central ?-?
Bắc Ai len - Vô địch Bắc Ailen IFA
21:00 Portadown FC ?-? Harland Wolff Welders ?-?
21:00 Police Service Of Northern Ireland ?-? Dergview ?-?
21:00 Knockbreda Parish ?-? Limavady United ?-?
21:00 Dundela ?-? Carrick Rangers ?-?
21:00 Ballinamallard United ?-? Ballyclare Comrades ?-?
21:00 Larne ?-? Loughgall ?-?
Bắc Ai len - Bắc Ai len
03:00 Ards ?-? Coleraine ?-?
22:00 Crusaders FC ?-? Linfield FC ?-?
22:00 Warrenpoint Town ?-? Institute ?-?
22:00 Glenavon Lurgan ?-? Ballymena United ?-?
22:00 Glentoran ?-? Newry City ?-?
22:00 Dungannon Swifts ?-? Cliftonville ?-?
Bỉ - Vô địch giải trẻ Bỉ
20/01 01:30 Dessel Sport ?-? Royal Knokke ?-?
20/01 01:30 Oudenaarde ?-? Royal Fc Liege ?-?
20/01 02:00 Thes Sport ?-? KSK Heist ?-?
20/01 02:00 Kmsk Deinze ?-? Excelsior Virton ?-?
20/01 02:00 Lierse Kempenzonen ?-? Seraing United ?-?
20/01 02:00 Jeunesse Molenbeek ?-? Dender ?-?
Bỉ - Hạng 2 Bỉ
02:30 KV Mechelen ?-? Roeselare ?-?
23:00 Tubize ?-? KVSK Lommel ?-?
20/01 02:30 KFCO wilrijk ?-? Westerlo ?-?
Bồ Đào Nha - Hạng 2 Bồ Đào Nha
18:00 Famalicao ?-? SC Farense ?-?
22:00 Sporting Braga B ?-? Pacos Ferreira ?-?
22:00 CD Cova Piedade ?-? Vitoria Guimaraes B ?-?
20/01 00:00 Porto B ?-? GD Estoril-Praia ?-?
Bồ Đào Nha - Giải trẻ Bồ Đào Nha - Miền Nam
22:00 Vitoria Setubal U19 ?-? Academica Coimbra U19 ?-?
22:00 Belenenses U19 ?-? Benfica U19 ?-?
22:00 Alcanenense U19 ?-? Sporting Lisbon U19 ?-?
22:00 Uniao Leiria U19 ?-? Cova Piedade U19 ?-?
22:00 Gd Estoril Praia U19 ?-? Tondela U19 ?-?
23:00 Maritimo U19 ?-? Alverca U19 ?-?
Bồ Đào Nha - Giải trẻ Bồ Đào Nha - Miền Bắc
22:00 Feirense U19 ?-? Gil Vicente U19 ?-?
22:00 Leixoes U19 ?-? Porto U19 ?-?
22:00 Braga U19 ?-? Pacos Ferreira U19 ?-?
22:00 Boavista U19 ?-? Aves U19 ?-?
22:00 Vitoria Sc Guimaraes U19 ?-? Beira Mar U19 ?-?
22:00 Rio Ave U19 ?-? Sc Freamunde U19 ?-?
Botswana - Vô địch Bóng đá Botswana
00:00 Township Rollers ?-? Notwane ?-?
Brazil - Brazil Campeonato Paraibano
20/01 02:00 Atletico Cajazeirense Pb ?-? Treze Campina Grande PB ?-?
20/01 02:00 Perilima Pb ?-? Sousa Pb ?-?
Đảo Sip - Đảo Sip
22:00 Omonia Nicosia ?-? Nea Salamis ?-? 17
20/01 00:00 Ermis Aradippou ?-? Apollon Limassol FC ?-? 17
Đảo Sip - Hạng 2 Đảo Sip
00:00 Thoi Lakatamias ?-? Karmiotissa Pano Polemidion ?-?
00:00 Akritas Chloraka ?-? Olympiakos Nicosia ?-?
19:30 Agia Napa ?-? Othellos Athienou ?-?
19:30 Meap Nisou ?-? Anagenisis Dherina ?-?
19:30 PAEEK Keryneias ?-? Asil Lysi ?-?
19:30 Onisilos Sotiras ?-? Aris Limassol ?-?
19:30 Digenis Oroklini ?-? Ethnikos Achnas ?-?
19:30 AE Zakakiou ?-? Omonia Aradippou ?-?
Estonia - Cúp Mùa Đông Estonia
00:35 JK Tallinna Kalev ?-? Parnu Linnameeskond ?-?
18:10 Viljandi Jk Tulevik ?-? Elva ?-?
20:00 Trans Narva ?-? Tartu JK Tammeka ?-?
Estonia - Nam Anh - Trung tâm
22:00 Banbury United ?-? Coalville ?-?
22:00 Bedworth United ?-? Rushden&Diamonds ?-?
22:00 Biggleswade Town ?-? Tamworth ?-?
22:00 Halesowen Town ?-? St Ives Town ?-?
22:00 Hitchin Town ?-? Stourbridge ?-?
22:00 Kettering Town ?-? Royston Town ?-?
22:00 Kings Lynn ?-? Barwell ?-?
22:00 Lowestoft Town ?-? Redditch United ?-?
22:00 Rushall Olympic ?-? Leiston ?-?
22:00 St Neots Town ?-? Alvechurch ?-?
22:00 Stratford Town ?-? Needham Market ?-?
Gibraltar - Gibraltar
02:30 Lions Gibraltar ?-? Mons Calpe Sc ?-?
Hà Lan - Hạng 3 Hà Lan
20:30 HHC Hardenberg ?-? BVV Barendrecht ?-?
20:30 Gelders Veenendaalse VV ?-? Kozakken Boys ?-?
20:30 Excelsior Maassluis ?-? VV Katwijk ?-?
20:30 Scheveningen ?-? Lienden ?-?
21:00 IJsselmeervogels ?-? Spakenburg ?-?
20/01 00:00 Vv sint bavo ?-? Rijnsburgse Boys ?-?
Hà Lan - Hạng 2 Hà Lan
02:00 Helmond Sport ?-? Cambuur Leeuwarden ?-?
02:00 Volendam ?-? Eindhoven ?-?
02:00 Twente Enschede ?-? Utrecht Am ?-?
02:00 NEC Nijmegen ?-? Telstar ?-?
02:00 Den Bosch ?-? Oss ?-?
02:00 Go Ahead Eagles ?-? Almere City FC ?-?
02:00 RKC Waalwijk ?-? Jong Ajax Amsterdam ?-?
02:00 Sparta Rotterdam ?-? Roda JC Kerkrade ?-?
02:00 Az Alkmaar 2 ?-? Dordrecht 90 ?-?
Honduras - Honduras
20/01 07:00 Lobos Upnfm ?-? Juticalpa ?-? clausura
20/01 08:00 Real Espana ?-? CD Vida ?-? clausura
Hồng Kông - Hồng Kông
13:30 Guangzhou Rf U19 ?-? Eastern A.A Football Team ?-?
13:30 Wofoo Tai Po ?-? Yuen Long ?-? 10
16:30 Sun Pegasus ?-? Dreams Sports Club ?-?
Hy Lạp - Hy Lạp
22:15 Pas Giannina ?-? Olympiakos Piraeus ?-? 17
20/01 00:00 Apollon Smirnis ?-? PAE Levadiakos ?-? 17
20/01 00:30 PAOK Saloniki ?-? Panionios ?-? 17
Hy Lạp - Hạng 2 Hy Lạp
20:00 Kissamikos ?-? Giorgos Karaiskakis ?-?
20:00 Panahaiki-2005 ?-? Platanias FC ?-?
20:00 Ergotelis ?-? Aittios Spata ?-?
20:00 Apollon Larissas ?-? Volos Nfc ?-?
Hy Lạp - Hy Lạp U19
16:00 Ofi Crete U19 ?-? U19 Panaitolikos ?-?
16:00 Paok Saloniki U19 ?-? Panionios U19 ?-?
16:00 Apollon Smirnis U19 ?-? Levadiakos U19 ?-?
17:00 Pas Giannina U19 ?-? Olympiakos Piraeus U19 ?-?
17:30 Aek Athens U19 ?-? Asteras Tripolis U19 ?-?
Iceland - Iceland Championship
01:15 HK Kopavog ?-? Breidablik ?-?
18:00 IA Akranes ?-? Hafnarfjordur FH ?-?
23:00 Grindavik ?-? IBV Vestmannaeyjar ?-?
Iceland - Iceland Championship 2
02:00 Kari ?-? Haukar ?-?
21:00 Grotta Seltjarnarnes ?-? UMF Selfoss ?-?
Iceland - Hạng 3 Iceland
19:30 Umf Afturelding ?-? Vestri ?-?
Iceland - Iceland Reykjavik Tournament
02:00 KR Reykjavik ?-? Fylkir ?-?
04:00 Fram Reykjavik ?-? Throttur ?-?
Israel - Israel
21:00 Bnei Yehuda Tel Aviv ?-? Maccabi Netanya ?-?
23:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC ?-? Hapoel Haifa ?-?
23:15 Maccabi Haifa ?-? Hapoel Raanana ?-?
20/01 02:00 Maccabi Petah Tikva FC ?-? Hapoel Beer Sheva ?-?
Italia - Hạng 2 Italia
03:00 Palermo ?-? Salernitana ?-? 20
21:00 Lecce ?-? Benevento ?-? 20
21:00 Carpi ?-? Foggia ?-? 20
21:00 Crotone ?-? Cittadella ?-? 20
20/01 00:00 Perugia ?-? Brescia ?-? 20
Italia - Italia C1A
20:30 Pomigliano ?-? Cuneo ?-?
20/01 02:45 Pisa ?-? Robur Siena Ssd ?-?
Italia - Italia C1B
20:30 Alto Adige/sudtirol ?-? Ravenna ?-?
21:30 Ternana ?-? Alma Juventus Fano ?-?
22:30 Fermana ?-? Feralpisalo ?-?
22:30 Gubbio ?-? Vis Pesaro ?-?
22:30 Imolese ?-? Giana ?-?
22:30 Ac Monza ?-? Usd Virtus Verona ?-?
22:30 Pordenone Calcio Ssd ?-? Albinoleffe ?-?
22:30 Triestina ?-? Rimini ?-?
20/01 00:30 Sambenedettese ?-? Teramo ?-?
20/01 00:30 Vicenza ?-? Renate Ac ?-?
Italia - Italia Primavera
17:00 AC Milan U19 ?-? Fiorentina U20 ?-?
18:00 Livorno U19 ?-? Cosenza Calcio Youth ?-?
18:00 Lecce U20 ?-? Crotone Youth ?-?
18:00 Lazio U20 ?-? Foggia U19 ?-?
19:00 Napoli U19 ?-? Juventus U19 ?-?
20:00 Frosinone Youth ?-? Benevento Youth ?-?
20:30 Ascoli Youth ?-? Perugia Youth ?-?
20:30 AS Roma U19 ?-? Udinese Youth ?-?
20:30 Chievo Youth ?-? Sampdoria U19 ?-?
Malta - Hạng nhất Malta
20:00 Qrendi ?-? Santa Lucia ?-? 14
22:15 Zejtun Corinthians ?-? Zebbug Rangers ?-? 14
Malta - Malta
00:00 Birkirkara FC ?-? Pieta Hotspurs ?-?
01:00 Hamrun Spartans ?-? Gzira United ?-?
02:15 Sliema Wanderers FC ?-? Floriana ?-?
20:00 Mosta ?-? Senglea Athletic ?-?
22:00 Tarxien Rainbows ?-? St Andrews ?-?
Mexico - Mexico U20
01:00 Puebla U20 ?-? Santos Laguna U20 ?-?
Mexico - Vô địch Mexico nữ
04:45 Nữ cruz azul ?-? Nữ club america ?-?
05:00 Nữ queretaro ?-? Nữ aguilas de leon ?-?
Nam Mỹ - Conmebol Sudamericano U20
03:10 Ecuador U20 ?-? Paraguay U20 ?-? Tháng 5
Nam Phi - Hạng nhất Nam Phi
20:30 Mbombela United ?-? Pretoria Univ ?-?
20:30 Ts Sporting ?-? Jomo Cosmos ?-?
20:30 Witbank Spurs ?-? Real Kings ?-?
Namibia - Namibia
01:00 Tigers Sc ?-? Young Africans ?-?
Phần Lan - Cúp Quốc Gia Phần Lan
18/01 23:30 Ilves Tampere 4-1 KuPS 1-0
Pháp - Hạng 2 Pháp
02:00 Avenir Sportif Beziers ?-? ES Troyes AC ?-? 21
02:00 Sochaux ?-? Ajaccio ?-? 21
02:00 Metz ?-? Clermont Foot ?-? 21
02:00 Chateauroux ?-? Valenciennes ?-? 21
02:00 Lorient ?-? Ajaccio GFCO ?-? 21
02:00 Auxerre ?-? Orleans US 45 ?-? 21
20:55 Lens ?-? Nancy ?-? 21
21:00 Chamois Niortais ?-? Grenoble ?-? 21
Pháp - Giải trẻ Pháp Nhóm C
20:30 Oissel ?-? Mantes La Ville ?-?
21:00 As Furiani Agliani ?-? Lorient B ?-?
20/01 00:00 Lens B ?-? Sedan ?-?
20/01 00:00 Chartres ?-? Granville ?-?
20/01 00:00 Nantes B ?-? Bastia CA ?-?
20/01 00:00 Poissy As ?-? Le Havre B ?-?
20/01 00:30 Vannes OC ?-? PSG B ?-?
Pháp - Hạng 3 Pháp
02:00 US Boulogne ?-? Lyon la Duchere ?-?
02:00 Concarneau ?-? Drancy ?-?
02:00 Le Mans ?-? Dunkerque ?-?
02:00 Pau ?-? Avranches ?-?
02:00 Quevilly ?-? Cholet So ?-?
02:00 Rodez Aveyron ?-? Entente Sannois ?-?
02:00 Tours ?-? Marignane Gignac ?-?
02:00 Villefranche ?-? Chambly ?-?
Pháp - Giải trẻ Pháp Nhóm A
20:30 Saint Priest ?-? Pontarlier ?-?
21:00 GS Consolat Marseille ?-? Frejus Saint-Raphael ?-?
20/01 00:00 Graces ?-? Monaco B ?-?
20/01 00:00 Olympique De Marseille B ?-? Annecy ?-?
20/01 00:00 Martigues ?-? Jura Sud Foot ?-?
20/01 00:00 Toulon ?-? Marseille Endoume ?-?
20/01 01:00 Ogc Nice B ?-? Hyeres ?-?
Pháp - Giải trẻ Pháp Nhóm B
23:00 Le Puy Foot 43 Auvergne ?-? Yzeure AS ?-?
01:00 Sete FC ?-? Romorantin ?-?
22:00 Lyonnais B ?-? Chasselay M.D. Azergues ?-?
20/01 00:00 Blois ?-? Mont-de-Marsan ?-?
20/01 00:00 Bordeaux B ?-? Trelissac ?-?
20/01 00:00 Les Herbiers ?-? Colomiers ?-?
20/01 00:00 St Pryve St Hilaire ?-? Andrezieux ?-?
Pháp - Giải trẻ Pháp Nhóm D
21:00 Lille B ?-? Schiltigheim ?-?
22:00 Haguenau ?-? Epinal ?-?
23:00 Feignies ?-? ASM Belfortaine ?-?
23:00 Stade Reims Ii ?-? Bobigny Ac ?-?
20/01 00:00 Stade Briochin ?-? Saint Malo ?-?
20/01 00:00 Fleury Merogis U.S. ?-? Creteil ?-?
20/01 00:00 Iris Club de Croix ?-? Arras ?-?
20/01 00:00 St Maur Lusitanos ?-? Sainte Genevieve Sports ?-?
20/01 00:30 Bergerac ?-? Stade Bordelais ?-?
20/01 01:00 US Boulogne ?-? Vitre ?-?
Qatar - Qatar Stars Cup
20:25 Qatar SC ?-? Al-Sadd ?-?
22:50 Al Duhail Sc ?-? Al Khor SC ?-?
San Marino - San Marino
21:00 Murata ?-? S.S Pennarossa ?-?
21:00 SP Domagnano ?-? SP Libertas ?-?
21:00 Fiorentino ?-? SP La Fiorita ?-?
21:00 Tre Fiori ?-? Folgore/falciano ?-?
Scotland - Cúp FA Scotland
02:45 Cowdenbeath ?-? Glasgow Rangers ?-?
19:15 Auchinleck Talbot ?-? Ayr Utd ?-?
22:00 Raith Rovers ?-? Dunfermline ?-?
22:00 Partick Thistle ?-? Stranraer ?-?
22:00 Motherwell FC ?-? Ross County ?-?
22:00 Aberdeen ?-? Stenhousemuir ?-?
22:00 Dundee ?-? Queen of the South ?-?
22:00 St. Mirren ?-? Alloa Athletic ?-?
22:00 Kilmarnock ?-? Forfar Athletic ?-?
22:00 Hibernian FC ?-? Elgin City ?-?
22:00 St. Johnstone ?-? Hamilton ?-?
22:00 East Fife ?-? Greenock Morton ?-?
22:00 Inverness C.T. ?-? East Kilbride ?-?
22:00 Montrose ?-? Dundee United ?-?
20/01 00:15 Celtic ?-? Airdrie United ?-?
22:00 Stirling Albion ?-? Queens Park ?-?
Scotland - Scotland Highland Football League
22:00 Forres Mechanics ?-? Clachnacuddin ?-?
22:00 Fort William ?-? Cove Rangers ?-?
22:00 Wick Academy ?-? Fraserburgh ?-?
22:00 Formartine United ?-? Strathspey Thistle ?-?
22:00 Deveronvale ?-? Rothes ?-?
22:00 Inverurie Loco Works ?-? Keith ?-?
22:00 Turriff United ?-? Brora Rangers ?-?
22:00 Nairn County ?-? Buckie Thistle ?-?
22:00 Huntly ?-? Lossiemouth ?-?
Scotland - Hạng 3 Scotland
19:00 Cowdenbeath ?-? Albion Rovers ?-?
19:00 Clyde ?-? Elgin City ?-?
22:00 Edinburgh City ?-? Annan Athletic ?-?
22:00 Peterhead ?-? Berwick Rangers ?-?
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha
22:00 Almeria ?-? Cadiz ?-? 22
20/01 00:00 Numancia ?-? Cordoba ?-? 22
20/01 00:00 Cf Rayo Majadahonda ?-? Zaragoza ?-? 22
20/01 02:30 Malaga ?-? CD Lugo ?-? 22
20/01 02:30 Reus Deportiu ?-? Las Palmas ?-? 22
Tây Ban Nha - Vô địch Futsal Tây Ban Nha
02:30 Xota Navarra Futsal ?-? Peinsa Fs Cartagena Futsal ?-?
02:45 Catgas Energia Futsal ?-? Paruro Five Foot ?-?
02:45 Sala 10 Zaragoza Futsal ?-? Caja Segovia Futsal ?-?
03:15 Fcbarcelona Futsal ?-? Levante Futsal ?-?
19:15 Inter Movistar Futsal ?-? Jaen Paraiso Interior Futsal ?-?
20/01 00:00 Vaidepenas Futsal ?-? Eipozo Murcia Turistica Futsal ?-?
20/01 00:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal ?-? Peniscola Futsal ?-?
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3
23:00 Valencia Cf Mestalla ?-? Teruel ?-?
20/01 01:00 Hercules ?-? Villarreal B ?-?
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2
22:00 Real Union de Irun ?-? SD Amorebieta ?-?
22:15 Sporting De Gijon B ?-? SD Gernika ?-?
22:45 Cultural De Durango ?-? Real Sociedad B ?-?
20/01 01:00 Athletic Bilbao B ?-? Gimnastica Torrelavega ?-?
20/01 01:00 CD Izarra ?-? Arenas Club De Getxo ?-?
Tây Ban Nha - TBN U19
02:00 Real Sociedad U19 ?-? Santutxu U19 ?-?
Thế Giới - Giao Hữu
18/01 23:30 Sturm Graz 2-2 SK Vorwarts Steyr 1-1
18/01 23:30 Stpolten Youth 2-1 Juniors OO 0-1
18/01 23:30 Wacker Innsbruck Amateure 10-1 Svg Reichenau 3-1
18/01 23:30 1Qatar U22 ?-? Tajikistan U231 ?-?
00:00 Mattersburg ?-? Lafnitz ?-? Tháng 6
00:00 Nữ Italia ?-? Nữ Chile ?-?
00:00 Orebro ?-? Fc Linkoping City ?-?
00:00 Stadlau ?-? Sc Mannsworth ?-?
00:00 U17 Nữ Bắc Ireland ?-? Nữ U17 Slovakia ?-?
00:00 Brumunddal ?-? Ham-Kam ?-?
00:15 Nữ Psv Eindhoven ?-? Kaa Gent Ladies ?-?
00:15 Bochum U19 ?-? Wolfsburg U19 ?-?
00:30 Austria Wien U19 ?-? Sv Leobendorf ?-?
00:30 Bocholt ?-? RW Oberhausen ?-?
00:30 Nữ Gutersloh ?-? Nữ Twente Enschede ?-?
00:30 As Koma Elektra ?-? Sc Retz ?-?
00:50 Gks Pniowek Pawlowice Slaskie ?-? Drzewiarz Jasienica ?-?
01:00 Stuttgart Amateure ?-? Tsg Backnang ?-?
01:00 Sc Concordia Hamburg ?-? Teutonia 05 ?-?
01:00 Wiener Viktoria ?-? SC Mannsdorf ?-?
01:30 Sturm Graz Amateur ?-? Leoben ?-?
01:45 Schaffhausen ?-? Yf Juventus Zurich ?-?
02:00 Ready ?-? Kolbotn ?-?
02:30 Deportivo Lara ?-? Alianza Petrolera ?-?
02:30 U17 Sel Canarias Womens ?-? Nữ U17 Tây Ban Nha ?-?
04:30 Llaneros de Guanare ?-? Metropolitanos ?-?
05:30 Deportivo Tachira ?-? Cucuta ?-?
06:00 La Serena ?-? Universidad de Chile ?-?
06:00 Aj Saint Georges ?-? Csc De Cayenne ?-?
07:00 Millonarios ?-? America de Cali ?-?
07:00 Zamora Barinas ?-? Cd Hermanos Colmenares ?-?
15:00 Eastern Suburbs ?-? Gold Coast United ?-?
16:00 Usv Scheiblingkirchen Warth ?-? SC Wiener Neustadt ?-?
16:00 Fotbal Trinec ?-? Viktoria Otrokovice ?-?
16:00 Gornik Leczna ?-? Motor Lublin ?-?
16:00 Nữ Thổ Nhĩ Kỳ ?-? Nữ Slovakia ?-?
16:30 Elite 3000 Helsingor ?-? AB Kobenhavn ?-?
17:00 Baltyk Gdynia ?-? Bytovia Bytow ?-?
17:00 Sport Podbrezova ?-? Poprad ?-? Tháng 6
17:00 Debreceni VSC ?-? Balmazujvaros ?-? Tháng 7
17:00 Banik Ostrava B ?-? Vitkovice ?-?
17:00 Synot Slovacko ?-? Slavia Kromeriz ?-?
17:00 Teplice ?-? Sk Slovan Varnsdorf ?-?
17:00 U19 Nữ Italia ?-? Nữ U19 Ireland ?-?
18:00 Hannover 96 Am ?-? Paderborn 07 ?-?
18:00 Wolfsberger AC ?-? Kapfenberg Superfund ?-?
18:00 Lahti ?-? KTP Kotka ?-?
18:00 Naestved ?-? Herfolge Boldklub Koge ?-?
18:00 Fotbal Trinec ?-? Hlucin ?-?
18:00 Thisted ?-? Vendsyssel ?-?
18:00 LKS Lodz ?-? Elana Torun ?-?
18:15 AC Oulu ?-? RoPS Rovaniemi ?-?
18:30 Zlate Moravce ?-? Dukla Banska Bystrica ?-?
19:00 Randers ?-? Sonderjyske ?-? Tháng 7
19:00 Stal Mielec ?-? Stal Rzeszow ?-? Tháng 7
19:00 Trencin ?-? Opava ?-?
19:00 Mfk Karvina ?-? Puszcza Niepolomice ?-?
19:00 Fremad Amager ?-? BK Frem ?-?
19:00 Austria Wien ?-? SV Ried ?-?
19:00 Berliner Fc Dynamo ?-? TSG Neustrelitz ?-?
19:00 Bayern Munich (am) ?-? VfR Garching ?-?
19:00 Bonner sc ?-? Rot Weiss Ahlen ?-?
19:00 Hacken ?-? Norrby IF ?-?
19:00 Midtjylland ?-? Fredericia ?-?
19:00 Silkeborg IF ?-? Raufoss ?-?
19:00 Fk Banik Sokolov ?-? Marila Pribram ?-?
19:00 Ik Frej Taby ?-? Hammarby ?-?
19:00 Zlin ?-? Nitra ?-?
19:00 Vasas ?-? Skf Sered ?-?
19:00 Nordsjaelland ?-? Aarhus AGF ?-?
19:00 Tennis Borussia Berlin ?-? Berliner Ak 07 ?-?
19:00 Debreceni VSC ?-? Budaorsi Sc ?-?
19:15 Inter Turku ?-? Salon Palloilijat Salpa ?-?
19:30 SK Sigma Olomouc ?-? MFK Ruzomberok ?-?
19:30 SV Babelsberg 03 ?-? Sc Staaken ?-?
19:30 SSV Jahn Regensburg ?-? Wurzburger Kickers ?-?
19:30 Wil 1900 ?-? Thun ?-?
20:00 Vasalunds IF ?-? AIK Solna ?-? Tháng 1
20:00 Sc Verl ?-? BSV Rehden ?-?
20:00 Ssv Ulm 1846 ?-? Wacker Innsbruck ?-?
20:00 VFB Auerbach ?-? International Leipzig ?-?
20:00 SKU Amstetten ?-? Budejovice ?-?
20:00 Austria Lustenau ?-? Fv Ravensburg ?-?
20:00 Kickers Offenbach ?-? Sportfreunde Siegen ?-?
20:00 Dukla Praha ?-? Chrudim ?-?
20:00 Sc Gleisdorf ?-? TSV Hartberg ?-?
20:00 Hallescher ?-? Chemnitzer ?-?
20:00 Wattenscheid ?-? Steinbach ?-?
20:00 Vasas ?-? AIK Solna ?-?
20:00 Gyirmot Se ?-? Spartak Trnava ?-?
20:00 Karlsruher ?-? Jeunesse Esch ?-?
20:00 Energie Cottbus ?-? 1. Magdeburg ?-?
20:00 Brommapojkarna ?-? Sollentuna United FF ?-?
20:00 Saarbrucken ?-? SV Sandhausen ?-?
20:00 Nữ Stabaek ?-? Fart Womens ?-?
20:00 SC Wiedenbruck ?-? Sv Westfalia Rhynern ?-?
20:00 Rapid Wien ?-? FAC Team Fur Wien ?-?
20:00 TSV Alemannia Aachen ?-? VfR Wormatia Worms ?-?
20:00 Kpv ?-? Pk-37 ?-?
20:00 Ferencvarosi TC ?-? Sion ?-?
20:00 Tus Haltern ?-? Kaan Marienborn ?-?
20:00 Hurth ?-? Tv Herkenrath ?-?
20:00 Preuben Munster ?-? Fortuna Koln ?-?
20:00 Slavia Praha ?-? Usti nad Labem ?-?
20:00 Zurich ?-? Sabail ?-?
20:00 Nữ Nam Phi ?-? Nữ Hà Lan ?-?
20:15 Jaro ?-? SJK Seinajoki ?-?
21:00 Bochum ?-? Dynamo Kyiv ?-?
21:00 Wexford Youths ?-? Waterford United ?-?
21:00 Vorskla Poltava ?-? Universitatea Craiova ?-?
21:00 St. Patrick's ?-? Cobh Ramblers ?-?
21:00 Nordsjaelland ?-? Hillerod Fodbold ?-?
21:00 Grasshoppers ?-? Hajduk Split ?-?
21:00 Qarabag ?-? Bohemians 1905 ?-?
21:00 Kriens ?-? Bellinzona ?-?
21:30 Nữ Roa ?-? Ovrevoll Hosle Womens ?-?
22:00 Chorley ?-? Guiseley ?-? Tháng 12
22:00 Bruhl Sg ?-? Thun ?-?
22:00 SV Wehen Wiesbaden ?-? Rapperswil Jona ?-?
22:00 Stabaek ?-? IFK Goteborg ?-?
22:00 Bray Wanderers ?-? Shamrock Rovers ?-?
20/01 00:00 Finn Harps ?-? Limerick FC ?-?
20/01 01:30 IFK Mariehamn ?-? Ekenas IF Fotboll ?-?
20/01 02:10 Newells Old Boys ?-? Velez Sarsfield ?-?
20/01 02:30 Nữ Pháp ?-? Nữ Mỹ ?-?
Thổ Nhĩ Kỳ - Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi ?-? Denizlispor ?-?
20:00 Afjet Afyonspor ?-? Istanbulspor ?-?
20:00 Osmanlispor ?-? Boluspor ?-?
Thổ Nhĩ Kỳ - Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Beyaz
17:30 Bugsasspor ?-? Tarsus Idman Yurdu ?-?
17:30 Fethiyespor ?-? Surfaspor ?-?
17:30 Menemen Belediye Spor ?-? Karagumruk ?-?
Thổ Nhĩ Kỳ - Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Kirmizi
17:00 Eyupspor ?-? Bodrumspor ?-?
17:30 Ankara Demirspor ?-? Gaziantepspor ?-?
Thổ Nhĩ Kỳ - Turkey 3 Ligi Grupo 1
17:30 Yeni Altindag Bs ?-? Catalca Spor ?-?
17:30 Silivrispor ?-? Duzyurtspor ?-?
Thổ Nhĩ Kỳ - Turkey 3 Ligi Grupo 3
17:00 1461 Trabzon Karadenizspor ?-? Bayburt Ozel Idare ?-?
17:30 Halide Edip Adivarspor ?-? Serik Belediyespor ?-?
17:30 Turgutluspor ?-? Anadolu Uskudar ?-?
UAE - UAE
21:00 Al Ain ?-? Ahli Al-Fujirah ?-?
21:00 Al-Sharjah ?-? Al-Jazira UAE ?-?
21:00 Al Wehda UAE ?-? Emirate ?-?
Wales - Hạng 2 Wales
02:15 Briton Ferry Athletic ?-? Port Talbot ?-?
02:30 Ammanford ?-? Taffs Well ?-?
21:00 Goytre Afc ?-? Haverfordwest County ?-?
21:00 Llantwit Major ?-? Cwmamman United ?-?
21:00 Pontypridd ?-? Cwmbran Celtic ?-?
21:00 Ton Pentre ?-? Goytre United ?-?
21:00 Undy Athletic ?-? Afan Lido ?-?
20/01 02:30 Uwic Inter Cardiff ?-? Cambrian Clydach ?-?
Wales - Wales Cymru Alliance
02:30 Denbigh Town ?-? Conwy United ?-?
02:30 Holyhead Hotspur ?-? Bangor City FC ?-?
21:00 Gresford Athletic ?-? Airbus ?-?
21:30 Flint Town United ?-? Penrhyncoch ?-?
21:30 Rhyl FC ?-? Porthmadog ?-?
21:30 Buckley Town ?-? Prestatyn Town FC ?-?
21:30 Guilsfield ?-? Ruthin Town ?-?
21:30 Holywell ?-? Llanrhaeadr ?-?
A B C D
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 UAE 3 7 6
2 U19 Qatar 3 4 6
3 U19 Indonesia 3 2 6
4 U19 Đài Loan 3 -13 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Nhật Bản 3 10 9
2 U19 Thái Lan 3 -1 4
3 U19 Triều Tiên 3 -3 3
4 U19 Iraq 3 -6 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Hàn Quốc 3 4 7
2 U19 Australia 3 1 5
3 U19 Jordan 3 -1 4
4 U19 Việt Nam 3 -4 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 U19 Ả Rập Xê Út 3 4 9
2 U19 Tajikistan 3 -1 4
3 U19 Trung Quốc 3 0 3
4 U19 Malaysia 3 -3 1
A B C D E F G H
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Borussia Dortmund 6 8 13
2 Atletico Madrid 6 3 13
3 Club Brugge 6 1 6
4 AS Monaco 6 -12 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Barcelona 6 9 14
2 Tottenham Hotspur 6 -1 8
3 Inter Milan 6 -1 8
4 PSV Eindhoven 6 -7 2
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 PSG 6 8 11
2 Liverpool 6 2 9
3 Napoli 6 2 9
4 Crvena Zvezda 6 -12 4
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Porto 6 9 16
2 Schalke 04 6 2 11
3 Galatasaray 6 -3 4
4 Lokomotiv Moscow 6 -8 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Bayern Munich 6 10 14
2 Ajax Amsterdam 6 6 12
3 Benfica 6 -5 7
4 AEK Athens 6 -11 0
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Manchester City 6 10 13
2 Lyon 6 1 8
3 Shakhtar Donetsk 6 -8 6
4 Hoffenheim 6 -3 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Real Madrid 6 7 12
2 AS Roma 6 3 9
3 CSKA Moscow 6 -1 7
4 Viktoria Plzen 6 -9 7
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Juventus 6 5 12
2 Manchester United 6 3 10
3 Valencia 6 0 8
4 Young Boys 6 -8 4
A B C D E F G H I J K L
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Bayer Leverkusen 6 7 13
2 Zurich 6 1 10
3 AEK Larnaca 6 -6 5
4 Ludogorets Razgrad 6 -2 4
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Red Bull Salzburg 6 11 18
2 Celtic 6 -2 9
3 RB Leipzig 6 1 7
4 Rosenborg 6 -10 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Zenit St Petersburg 6 1 11
2 Slavia Praha 6 1 10
3 Bordeaux 6 0 7
4 Kobenhavn 6 -2 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Dinamo Zagreb 6 8 14
2 Fenerbahce 6 0 8
3 Spartak Trnava 6 -3 7
4 Anderlecht 6 -5 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Arsenal 6 10 16
2 Sporting Lisbon 6 10 13
3 Vorskla Poltava 6 -9 3
4 Qarabag 6 -11 3
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Real Betis 6 5 12
2 Olympiakos Piraeus 6 5 10
3 AC Milan 6 3 10
4 F91 Dudelange 6 -13 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Villarreal 6 7 10
2 Rapid Wien 6 -3 10
3 Glasgow Rangers 6 0 6
4 Spartak Moscow 6 -4 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Eintr. Frankfurt 6 12 18
2 Lazio 6 -2 9
3 Apollon Limassol FC 6 0 7
4 Marseille 6 -10 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Genk 6 6 11
2 Malmo 6 1 9
3 Besiktas 6 -2 7
4 Sarpsborg 08 FF 6 -5 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Sevilla 6 12 12
2 Krasnodar 6 0 12
3 Standard Liege 6 -2 10
4 Akhisar Bld.Geng 6 -10 1
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Dynamo Kyiv 6 3 11
2 Stade Rennais 6 -1 9
3 Astana 6 0 8
4 Baumit Jablonec 6 -2 5
XH Đội bóng (CLB) Trận HS Điểm
1 Chelsea 6 9 16
2 BATE Borisov 6 0 9
3 Fehervar Videoton 6 -2 7
4 PAOK Saloniki 6 -7 3